Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

redio yabembeleza....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rog3rz, Jul 26, 2012.

  1. Rog3rz

    Rog3rz Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DEM:"Naomba unisaidie kupata mchumba."
    MTAALAM:"Unataka mume wa aina gani?"
    DEM:"Nataka awe mchangamfu, awe anaweza
    kunihadithia stori tamtamu
    siku nzima, awe na uwezo wa kuniliwaza na
    kunibembeleza, asitoke ndani na asiwe mbishi." .
    .
    .
    MTAALAM:"Olewa na redio!!"
    Hehehe Amakweli
     
Loading...