Recuitment agent | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Recuitment agent

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Jan 28, 2012.

  1. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hawa maagent nawasikia sana ila sina idea nao sana hebu nifafanulieni kidogo maana nasikia wanaweza kukusaidia kupata kazi ila utawalipa je nikweli habari hizo nijuzeni jamani
     
  2. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 763
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Be specific please!!! Ma-agent gani haswa unawaongelea au unataka kujulishwa habari zao?
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,550
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa wanaitwa erolink...wapo morocco,hawa wanasupply wafanyakazi kwa waajiri na kukubaliana malipo...so pesa wanalipwa wao afu wao ndo wanakulipa ww mshahara. Mfano wamekubaliana kuwa kwa mwezi watalipwa laki 7 kwa mtu mmoja, ww unawezalipwa laki 4(ni mfno tu).
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,550
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
  5. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,550
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana ameulizia Recruitment Agent/s. Nikamwambia kuna Erolink. Lkn pia nikaweka hyo link coz watu washawahi kuzungumzia hzo mambo. So kupitia posts za wadau anaweza kupata mwanga zaidi...sasa nani kapuruka.
    Ahsantum.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,550
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana ameulizia Recruitment Agent/s. Nikamwambia kuna Erolink. Lkn pia nikaweka hyo link coz watu washawahi kuzungumzia hzo mambo. So kupitia posts za wadau anaweza kupata mwanga zaidi...sasa nani kapuruka.
    Ahsantum.
     
  8. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,671
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu jibu la kwanza wala sina mashaka nalo, ila pale ulipotoa jibu lingine na kusema hii mada imeshadadavuliwa humu jamvini kitu ambacho si kweli!
     
  9. D

    DAVIES JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nawashukuru kwamchango wenu maana kunamtu aliwahi kuniambia kuwa nijaribu kutafuta kazi kupitia hawa agents na akaniambia hawa wakikuunganisha ukapata kazi wata kuwa wanakukata asilimia 30 ya mshahara kwa miezi minne hadi mitano tu kwa hiyo nikaona nililete kwenu wanajamvi penye jungu kubwa kabisa
     
Loading...