Unatafuta umuhimu kwa watu usiowajua wakoje.Ukiona mpaka unaulizia watu kwa kuleta mada, bc tambua huna umuhimu kwao na kwako.
Kama wangekuwa na umuhimu ungekuwa na access ya kuwapata private.
Mbona hasira?Unatafuta umuhimu kwa watu usiowajua wakoje.
Au unataka unializamishe umuhimu uwe kwakl we fala.
Sitomb wanaume, au kama we ni bich tupia namba inbox, biach.
Mimi siwamiss
Jasusi, ipi hapo ni ID yako nyingine?
Haya nimemaliza kupalilia penzi 😋😋.Ngoja Binti wa zamani anamaliza ku serve msosi aje atupe cha kulalia
Ndio siri ya ushindi,na slide kwenye nyasi nachana mkeka wa muhindi.Mpira pasi!
Bange na visungura mbaya sana , Mr Kasongo huu nao uzi wa kuleta jukwaa la Habari na hoja Mchanganyiko ?
Kumbe!
Kijana wa nyeto in 1&2 🤓Ukiona mpaka unaulizia watu kwa kuleta mada, bc tambua huna umuhimu kwao na kwako.
Kama wangekuwa na umuhimu ungekuwa na access ya kuwapata private.