Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

GOAL! Mbappé breaks through defence and finishes brilliantly to take lead! Barcelona 0-1 Real Madrid

1792982579226.gif
1792982574130.gif
 
Ukiachilia mbali kufunga unataka mtu afanye nini aonekane kweli kacheza big game?

El clasico ya leo mliyoshinda Mbappe ukiachilia magoli aliyofunga kuna kipi cha maana alichocheza au kukifanya?

Yamal alivyocheza leo au against PSG ndo anavyocheza against timu ndogo? Mbona mambo mengine yapo wazi kabisa?
 
Hii sio big game?View attachment 3698696

Kama hiyo juu sio big game vipi kuhusu hii hapa chini?
View attachment 3698697

Kama hizo juu zote sio big games vipi kuhusu hii hapa chini?
View attachment 3698698

Hapo game ambayo alifanya kitu ni hiyo against France tu. Hizo zingine Madrid alikua kashakufa; he did absolutely nothing. Yamal games kubwa anapotea kila mtu and their grandma knows, labda wewe tu. Vini, in his prime, was always decisive in big games; anaondoka as a MOTM. Yamal akicheza against Elche au Malaga, wamoto balaa, ila akicheza against formidable opponents unamsahau; case in point ni game ya leo na juzi against PSG. If you can't see that, that's a YOU problem.
 
Hapo game ambayo alifanya kitu ni hiyo against France tu.
Mbona ulisema game zote kubwa anapotea?

Kwanini hukusema game na France tu ndio alifanya vizuri?

Una chuki tu na dogo.

Zipo game nyingi tu kubwa ambazo ndogo kacheza kwa kiwango bora sana sema kwa vile unamchukia utasema hachezi kabisa na timu kubwa.

Intermilan sio timu kubwa? ingawa walitutoa ila performance ya Yamal kila mtu aliiona.

Sasa unanishangaza unaposema Yamal ni mchezaji wa timu ndogo.
Hizo zingine Madrid alikua kashakufa
Hata sasa hivi mmekufa hamna timu.

Subiri mwisho wa msimu tutaufufua huu uzi.

Kumfunga Baecelona ambayo bado mmeingia kama underdog hakuifanyi timu yenu iwe nzuri.

Nakukumbusha hivi vitu viwili in case umesahau.

1.Hata msimu ulioisha mlitufunga El clasico ya kwanza kwenu lakini mwisho wa msimu mkatoka patupu bila hata ya kombe moja japo mlijiona mna timu.

2.Barcelona mpaka sasa anaongoza ligi akiwa juu ya kwa tofauti ya point 3 na wewe.

#Tukutane mwisho wa msimu mbivu na mbichi kujulikana.
 
Yamal alivyocheza leo au against PSG ndo anavyocheza against timu ndogo? Mbona mambo mengine yapo wazi kabisa?
Mbona unakimbia maswali.

Ukiachilia mbali kufunga ulitaka mtu afanye nini aonekane kacheza vizuri?

Mbappe na Haaland wao hawana mda wa kuchezesha timu ni kufunga tu lakini husemi hawafanyi kitu na timu kubwa.

Yamal anachezesha timu anapiga assist anafunga unasema hafanyi kitu na timu kubwa.

Nimekuwekea mechi alizowakanda unasema Madrid ilikuwa imekufa kwahiyo ikifa inakuwa sio Madrid?

Acha chuki kwa dogo game moja moja kuwa na performance ya chini ni kawaida sana kwenye soka.

Huwezi kuwa juu game zote.
 
Barcelona Sijui hua wanafundishwa kufunga tu? Hawajiwezi Kabisa Kwenye kukaba na kufanya Marking.

Ukiwa na Timu yenye Wachezaji wenye uwezo Binafsi wa kumiliki mipira na kuachia pasi Kwa haraka na sahihi unawapa game ngumu sana.

Mtu kama Diomande anawakusanya watatu watatu na hawamnyanganyi mpira, Camavinga anaondoka na watu wawili hawafanyi chochote. Bellingham ndio Kabisa wanakuja Sita Sita pamoja na ballon D or Lakini wapiii.

Linapokuja suala la kuzuia Hawapo active wapo passive, Wanakabia macho, wanasubiri adui akosee ndio wapate mpira washambulie.

Bahati mbaya wamekutana na Madrid kiwango Cha mchezaji mmoja mmoja kimeimarika, hawapotezi mipira kirahisi Japo wapo waliofanya hivyo ila Barca walishindwa kutumia hizo nafasi mfano Diomande Kuna mipira kama miwili alichoma.

Sasa Ndio nashangaa Hii ndio Timu ya kushindania UEFA kweli?
 
Barcelona Sijui hua wanafundishwa kufunga tu? Hawajiwezi Kabisa Kwenye kukaba na kufanya Marking.

Ukiwa na Timu yenye Wachezaji wenye uwezo Binafsi wa kumiliki mipira na kuachia pasi Kwa haraka na sahihi unawapa game ngumu sana.

Mtu kama Diomande anawakusanya watatu watatu na hawamnyanganyi mpira, Camavinga anaondoka na watu wawili hawafanyi chochote. Bellingham ndio Kabisa wanakuja Sita Sita pamoja na ballon D or Lakini wapiii.

Linapokuja suala la kuzuia Hawapo active wapo passive, Wanakabia macho, wanasubiri adui akosee ndio wapate mpira washambulie.

Bahati mbaya wamekutana na Madrid kiwango Cha mchezaji mmoja mmoja kimeimarika, hawapotezi mipira kirahisi Japo wapo waliofanya hivyo ila Barca walishindwa kutumia hizo nafasi mfano Diomande Kuna mipira kama miwili alichoma.

Sasa Ndio nashangaa Hii ndio Timu ya kushindania UEFA kweli?
Wakati unaandika huu uongo wako possessions Barca 63 Madrid 37.

Sasa sijui mipira gani mlikuwa hampotezi wakati muda mwingi mpira alikuwa nao Barca.

Hata touches nyingi za kwenye boksi la mpinzani Barca kafanya nyingi kuliko nyinyi.

Ukija kwenye shots on target Barca kapiga nyingi kuliko nyinyi

Shots off target Barca kapiga nyingi kuliko nyinyi.

Pekee mlichomzidi Barca jana ni expected goals,big chances created na goals tu kwengine kote mmenyanyaswa na kuonewa.

Au mwenzetu ulikuwa na mechi ya peke yako sio tuliyoangalia wote?

Mshukuru tu Barca hatukuwa na game nzuri jana otherwise kwa uchezaji wenu tungewafunga goli nyingi sana.
Screenshot_20261026-110513_Flashscore.jpg
 
Hawajiwezi Kabisa Kwenye kukaba na kufanya Marking.
Mpaka sasa wewe mwenye beki bora na unayeweza kukaba uneshafungwa goli 10 kwenye mechi 10 za ligi.

Barca tulio na matatizo ya beki na yanajulikana tumefungwa goli 11.

Ukicheki hapo ni kama tunalingana tu kwenye kuruhusu magoli.

Sasa sijui huo ubora wa kukaba kwa Madrid unatoka wapi!

Ila siwezi shangaa washabiki wa hii timu mna vitu vya kushangaza sana.
 
Mpaka sasa wewe mwenye beki bora na unayeweza kukaba uneshafungwa goli 10 kwenye mechi 10 za ligi.

Barca tulio na matatizo ya beki na yanajulikana tumefungwa goli 11.

Ukicheki hapo ni kama tunalingana tu kwenye kuruhusu magoli.

Sasa sijui huo ubora wa kukaba kwa Madrid unatoka wapi!

Ila siwezi shangaa washabiki wa hii timu mna vitu vya kushangaza sana.
Mzee Mimi siwezi kuongea na wewe ndomana hua nakwepa mijadala Yako maana Sitaki nianze kujielezea kam naongea na mtoto mdogo.

Kuna Sehemu nimeandika Madrid hawakupoteza mpira au walimiliki mpira kuliko Barca?

Jiulize Kwa Sasa Kati ya Barcelona na Madrid ipi Timu inayosemekana kua Bora? Kwanini ifungwe goli 11 ilihali Madrid ambayo mbovu ikatungwa goli 10?

Haya nikasema Ukiwa na Timu yenye Wachezaji wenye uwezo Binafsi wa kumiliki mipira na kuachia pasi Kwa haraka na sahihi unawapa game ngumu sana.

Swali mpka Sasa Kwenye la Liga Barcelona kakutana na Timu ngapi zenye uwezo huo ninaouzungumzia?

Angalia alivyocheza na PSG SI ndio hivi alivyocheza, Je Nini kimemkuta?

Broo kua mpinzani sio Kitu kibaya ila kuparamia kila mtu tubishane nae ili uonekane unajua sio poa.

Nenda Kwenye page Yenu ya Barcelona huko ukajitetee sio Huku Mzee.
 
Mzee Mimi siwezi kuongea na wewe ndomana hua nakwepa mijadala Yako maana Sitaki nianze kujielezea kam naongea na mtoto mdogo.

Kuna Sehemu nimeandika Madrid hawakupoteza mpira au walimiliki mpira kuliko Barca?

Jiulize Kwa Sasa Kati ya Barcelona na Madrid ipi Timu inayosemekana kua Bora? Kwanini ifungwe goli 11 ilihali Madrid ambayo mbovu ikatungwa goli 10?

Haya nikasema Ukiwa na Timu yenye Wachezaji wenye uwezo Binafsi wa kumiliki mipira na kuachia pasi Kwa haraka na sahihi unawapa game ngumu sana.

Swali mapka Sasa Kwenye la Liga Barcelona kakutana na Timu ngapi zenye uwezo huo ninaouzungumzia?

Angalia alivyocheza na PSG SI ndio hivi alivyocheza, Je Nini kimemkuta?

Broo kua mpinzani sio Kitu kibaya ila kuparamia kila mtu tubishane nae ili uonekane unajua sio poa.

Nenda Kwenye page Yenu ya Barcelona huko ukajitetee sio Huku Mzee.
Uongo haupendezi kaka huu mpira tuu.

Stats zimekuumbua uongo wako.

Jana mlitufunga hakuna anayekataa ila kupindisha ukweli haina faida yoyote.
 
Jiulize Kwa Sasa Kati ya Barcelona na Madrid ipi Timu inayosemekana kua Bora?
Sio inayosemekana mpaka sasa Barcelona ni bora kuliko Madrid ukibisha ni wewe tu na ubishi wako mimi siwezi kukulazimisha.

Barca anaongoza ligi kwa tofauti ya point 3 dhidi ya wewe Madrid.

Anaongoza kufunga goli nyingi kuliko timu yoyote la liga(goli 40) achilia mbali wewe Madrid.

Wewe umeshafungwa mechi 2 mpka sasa mimi nimefungwa moja.

Sasa mpaka hapo nani ana timu bora?

Nikikupa ukweli huu unakasirika na kujifanya hutaki mijadala na mimi.
Kwanini ifungwe goli 11
Barcelona kufungwa goli 11 wala sio kitu cha kushangaza.

Sisi beki zetu msimu wa tatu huu zinajulikana na unga unga mwana.

Nashangaa nyinyi mliosajili beki wengi wazuri lakini tuna almost magoli sawa ya kufungwa.

Nikisema haya unakasirika na kunifukuza niende kwenye uzi wangu wa Barca😁😁😁.
 
Kiwango cha Yamal big games ni sawa na Vini sasa.
Sema mwanenu Vini kwa sasa kashuka sana kiwango sijui shida yake nini?

Ila fresh tu asirudi kuwa bora mana alitutesa sana yule mshenzi kipindi cha utatu wa yeye, Benzema na Valverde kipindi iko sie unga unga mwana.
 
Back
Top Bottom