Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
27,894
Points
2,000
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
27,894 2,000
Welcome to the Real Madrid C.F. Jamii Forums thread. Keep up to date with the latest news & engage with the club and other supporters.




The club formed in 1902.

Stadium: Santiago Bernabéu, Chamartin, Madrid.













Club official website: Real Madrid CF | Official Website
 
Last edited:
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Me nacho ona zidane ni kutanguliza utaifa tuu ndio kinacho cost timu ..mtu kama varane weka nje mara 1,1 ili akili zimrudi vizuri
Katka Hilo hauko sahihi kipa namba tatu wa Madrid ni mtoto wa zidane wa kuzaa hajampa namba kwa sababu hyo atakuja ampe varane kwa sababu ya utaifa wakat kamuacha mwanae wa kumzaa??? Ndyo utamuacha varane utamuweka Nani utasema amuweke nacho syo sahihi
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,502
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,502 2,000
Mkuu nafasi ya pili naamini wanaweza wakashika, hata Atletico pia wana gap la kuondokewa na Griezmann.

Na Madrid kuanzaga msimu vibaya ni kawaida kwake, Madrid hanaga kismati na La Liga, tazama miaka 11 Madrid kabeba La Liga ngapi na Barca ngapi.

Zidane kaamua kuharibu CV kwa sababu ya pesa, mtu mwenye akili timamu alikuwa anajua kabisa Madrid kuondoka kwa Ronaldo na wale wachezaji waliobaki sio rahisi kufanya vizuri sana, wachezaji wa Madrid wanahesabika.

Pale mtu ambae ni mzima kabisa, ni Ramos ( japo muda mwingine inategemea hali ya timu ktk mechi husika) na Casemiro. Modric upepo ushaanza kuishs, Kroos muda wowote umeme unakata pale.

Madrid inahitaji kuondoa watu wengi mapema pale.
Ukiangalia gap la grezzie lishazibwa na dogo Felix. Atletico ni mabingwa wa kuuza na kununua. Walimuuza Falcao wakampandisha Costa, gap likazibwa. Wakamuuza Costa wakaibukia kwa Grezzy pengo likazibwa. Sasa kaondoka grezzy kaja felix.

Msimu huu wameondoka wachezaji 5 tegemeo wa kikosi cha kwanza. Captain Godin, Juan fran, Lucas Hernandez, Rodri, na grezzie, lakini mapengo yao yameshazibwa tena kwa ukamilifu kabisa. Ukiangalia kikosi cha Atletico cha sasa ni bora kuliko cha Barca na madrid. Mbio za ubingwa zitakuwa ngumu sana. Na kwa maoni yangu this tym Simion el cholo atanyanyua kombe japo ni mapema sana kusema haya.
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,480
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,480 2,000
Katka Hilo hauko sahihi kipa namba tatu wa Madrid ni mtoto wa zidane wa kuzaa hajampa namba kwa sababu hyo atakuja ampe varane kwa sababu ya utaifa wakat kamuacha mwanae wa kumzaa??? Ndyo utamuacha varane utamuweka Nani utasema amuweke nacho syo sahihi
Kumbe ufatilii mechi au updates za madrid we unajua mtoto wa zidane kaondoka lini?.
Pia unafahamu kwamba madrid wanausajili wa beki wa kati na yuko vizuri
 
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Inshu syo kumsajili mchezaji Kwan wewe unajua varane amekuwa pale kwa kipnd gani?????varane amekuwa pale Madrid toka kipnd Cha Mourinho Na alishindwa kumuamin akawa anacheza Pepe Hadi alipokuja benitez na ikawa hivyo hivyo amekuja zizo ndo akapata namba ya uhakika Hadi mwisho wa siku amenyanyua ndo ya uefa Na wc Sasa leo hii ukamwamini mtu uliemsajili juzi hajapata uzoefu itakuaje???? Mpira muda mwingi unahitaj combination kuliko uwezo wa mtu mmoja mmoja hilo lazma ulitambue Basi wew ni sawa na wale wanao sema Madrid ivunje kikosi kizma iunde upya itawachukuwa misimu miwili kuanza kuzoeana na kufanya vizur Na Kuna wachezaji wanaofanya vizur leo kesho wanavurunda au ndo mnawataka ????? Unakuwa Kama hujui mpira Kaka unakurupka unasema alishaondoka kijana wa zizo lkn alishawahi kupewa nafasi hata kabla hajaondoka Na Baba akiwepo pale???? Leo hii aje atumie kigezo kwa varane?? Cha utaifa
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,480
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,480 2,000
Inshu syo kumsajili mchezaji Kwan wewe unajua varane amekuwa pale kwa kipnd gani?????varane amekuwa pale Madrid toka kipnd Cha Mourinho Na alishindwa kumuamin akawa anacheza Pepe Hadi alipokuja benitez na ikawa hivyo hivyo amekuja zizo ndo akapata namba ya uhakika Hadi mwisho wa siku amenyanyua ndo ya uefa Na wc Sasa leo hii ukamwamini mtu uliemsajili juzi hajapata uzoefu itakuaje???? Mpira muda mwingi unahitaj combination kuliko uwezo wa mtu mmoja mmoja hilo lazma ulitambue Basi wew ni sawa na wale wanao sema Madrid ivunje kikosi kizma iunde upya itawachukuwa misimu miwili kuanza kuzoeana na kufanya vizur Na Kuna wachezaji wanaofanya vizur leo kesho wanavurunda au ndo mnawataka ????? Unakuwa Kama hujui mpira Kaka unakurupka unasema alishaondoka kijana wa zizo lkn alishawahi kupewa nafasi hata kabla hajaondoka Na Baba akiwepo pale???? Leo hii aje atumie kigezo kwa varane?? Cha utaifa
Umeandika bla bla mingi ...kama defensive ilikuwa umekamilika kwa nini team ilifanya usajili

Ujui lolote tuache na timu yetu
 
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Umeandika bla bla mingi ...kama defensive ilikuwa umekamilika kwa nini team ilifanya usajili

Ujui lolote tuache na timu yetu
Hivi wewe unaojua mpira vizur au umeanza ln kufatilia mpira??? Inaonekana umeanza Jana hivi ametoka Ronaldo.na kroos,modric, Ramos, Marcelo umri umewaacha halafu ndo injin za pale wamechoka wanaachaje kusajili pia kitu ambacho Kuna wachezaji wanaouwezo wa kucheza timu ndogo tu ukiwapeleka kwenye timu kubwa wanachemka au hilo hulijui????
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,480
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,480 2,000
Hivi wewe unaojua mpira vizur au umeanza ln kufatilia mpira??? Inaonekana umeanza Jana hivi ametoka Ronaldo.na kroos,modric, Ramos, Marcelo umri umewaacha halafu ndo injin za pale wamechoka wanaachaje kusajili pia kitu ambacho Kuna wachezaji wanaouwezo wa kucheza timu ndogo tu ukiwapeleka kwenye timu kubwa wanachemka au hilo hulijui????
Ujui kitu tuache na timu yetu ,unaandika bla bla havieleweki jaribu mambo mengine
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,431
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,431 2,000
Ndiyo munaandaa €210 kwa ajili ya Salah?

Zileteni haraka sana tuwauzie mchana kweupeeee tuwapige kama tulivyowapiga Barcelona kwa Coutinho.
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,435
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,435 2,000
Wakuu mliopo karibu na TV , ninaomba update za game yetu dhidi ya Levante,
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,480
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,480 2,000
Leo timu inacheza mpira mzuri sana
Mimi leo nimeona hatujacheza vizuri sijui kwa nini ..yaani ata hizi goli tatu basi tuu kwa vile ni levante ..ila tukipata timu nzuri yenye ushindani tutapata changamoto mno
 

Forum statistics

Threads 1,336,678
Members 512,696
Posts 32,547,530
Top