Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
27,894
Points
2,000
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
27,894 2,000
Welcome to the Real Madrid C.F. Jamii Forums thread. Keep up to date with the latest news & engage with the club and other supporters.




The club formed in 1902.

Stadium: Santiago Bernabéu, Chamartin, Madrid.













Club official website: Real Madrid CF | Official Website
 
Last edited:
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
Wachezaji wengi wa ki spanish ndio wako ivyo tena kama huyo nacho yeye vyovyote sawa tuu..ata yule mwenzake kiko casilla alikuwa goli kipa
Wajamaa ninadhani wanaridhika na.status ya Real Madrid, sababu husikia hata tetesi kulalamika kuwa hawapatiwi muda wa kucheza mara kwa mara, Kwao ni Sawa tu. Ngoja tuone msimu huu kama wata angalau pigania namba na wenzao.
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
Zidane alitakiwa atulie tu pembeni
Sioni sababu ya Zidane kukaa pembeni, huko ni.kukata tamaa kitu ambacho sikioni kikitokea kwa Zidane, team ipo kwenye cycle hilo lazma ulitambue, ninachoomba ni vijana wakomae na.uwezo huo wanao kabisa ili watoboe msimu huu ili phase II ya kuimarisha kikosi afanye tena mwenyew Zizou., hapo ndio tutaanza kufurahia tena mafanikio.,
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,681
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,681 2,000
Tatizo linaloikabili Madrid kwa sasa ni kutokuwepo kwa Christiano ronaldo. Hili wengi wanaogopa kulisema. Zidane ni kocha wa kawaida kabisa, kama walivyo kina Moyes, Pulis, na wengine wa aina hiyo.
Mafanikio yake kwa % kubwa yalibebwa na Mnyama mkatili CR7. Kitendo cha kurudi kuifundisha baada ya kujiuzuli alikosea sana. Alishindwa kusoma nyakati. Ameamua kuichafua cv yake ya ukocha ambayo kwa haki kaandikiwa na ronaldo.

Huu msimu sijui nini kitatokea. Ila nachoamini, hamwezi kuwa juu ya barcelona, Atletico de madrid, na Sevilla. Kwa maana hiyo ni kwamba ubingwa kwa msimu huu hamwezi kupata.

Mkuu unaongea tu bila kufikiria. Angekaa pembeni ili iweje? Zidane kaombwa kurudi pale kwa mkataba mnono, we unajua mkataba wake ni Euro milioni ngapi? Zidane hata akifukuzwa leo anapewa hela zake zote, ulitaka akatae kupiga pesa ili alinde CV?
 
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
5,491
Points
2,000
Ziroseventytwo

Ziroseventytwo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
5,491 2,000
Mkuu unaongea tu bila kufikiria. Angekaa pembeni ili iweje? Zidane kaombwa kurudi pale kwa mkataba mnono, we unajua mkataba wake ni Euro milioni ngapi? Zidane hata akifukuzwa leo anapewa hela zake zote, ulitaka akatae kupiga pesa ili alinde CV?
Zizou hana njaa, alitakiwa kwenda vilabu vingine haswa ufaransa na italia. Maana anafahamu soka la nchi hizo mbili. Vilabu kama marseile, lyon, inter Milan na hata milan angefit humo.

Lakini kitendo cha kurudi pale bernabeu kwa sababu tu kaombwa anaenda kudhalilika. Na ashukuru makali ya barcelona nayo kwa sasa yamepungua, vinginevyo gap la point lingekuwa kubwa sana.

Huu mwaka ni wa Atletico Madrid, washindwe wenyewe.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,681
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,681 2,000
Zizou hana njaa, alitakiwa kwenda vilabu vingine haswa ufaransa na italia. Maana anafahamu soka la nchi hizo mbili. Vilabu kama marseile, lyon, inter Milan na hata milan angefit humo.

Lakini kitendo cha kurudi pale bernabeu kwa sababu tu kaombwa anaenda kudhalilika. Na ashukuru makali ya barcelona nayo kwa sasa yamepungua, vinginevyo gap la point lingekuwa kubwa sana.

Huu mwaka ni wa Atletico Madrid, washindwe wenyewe.

Modern football is about Money bro. Milan hawana hela ya kumpa mkataba kama wa Real Madrid. Kuhusu kudhalilika ni mtazamo wako, kama our rivals are better than us we'll see on the pitch. Mimi naamini bado tuko na competitive squad japo tuna hick up za hapa na pale. Zidane akinyanyua ndoo utarudi kumpongeza, we subiri tu.
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
Zizou hana njaa, alitakiwa kwenda vilabu vingine haswa ufaransa na italia. Maana anafahamu soka la nchi hizo mbili. Vilabu kama marseile, lyon, inter Milan na hata milan angefit humo.
Lakini kitendo cha kurudi pale bernabeu kwa sababu tu kaombwa anaenda kudhalilika. Na ashukuru makali ya barcelona nayo kwa sasa yamepungua, vinginevyo gap la point lingekuwa kubwa sana.
Huu mwaka ni wa Atletico Madrid, washindwe wenyewe.
Mkuu sijaona Zizou kama Zizou amekosea kurudi Madrid, kwa vyovyote vile bado angerudi kufundisha na bado kila mtu angempima kutokana.na mafanikio aliyopata akiwa na Real Madrid., kwanza maneno ndio yangekuwa mengi kwamba alikuwa anabebwa na team na hana uwezo wa kufundisha.
Hizo team unazozitaja kwanza ndio angedhalilika zaid sababu hizo team hazitachukua kikombe Leo wala kesho, wao wanapigania kucheza michuano ya Ulaya tu na sio kushinda kikombe.,
Kwa upande wa kuijua ligi sijui umeangalia kigezo gani, sababu Zizou alistafu soka akicheza La Liga na akichezea Real Madrid, kwahiyounaweza kuona ufahamu wake wa ligi na club anaegemea wapi.
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
342
Points
250
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
342 250
We nawe unaongea tu, utadhani CR7 alikua Madrid toka ianze.

Wamepita makocha wangapi na CR7 akiwepo na hawakuweza kufanya ya Zizou.

Acha kukariri.
Tatizo linaloikabili Madrid kwa sasa ni kutokuwepo kwa Christiano ronaldo. Hili wengi wanaogopa kulisema. Zidane ni kocha wa kawaida kabisa, kama walivyo kina Moyes, Pulis, na wengine wa aina hiyo.
Mafanikio yake kwa % kubwa yalibebwa na Mnyama mkatili CR7. Kitendo cha kurudi kuifundisha baada ya kujiuzuli alikosea sana. Alishindwa kusoma nyakati. Ameamua kuichafua cv yake ya ukocha ambayo kwa haki kaandikiwa na ronaldo.

Huu msimu sijui nini kitatokea. Ila nachoamini, hamwezi kuwa juu ya barcelona, Atletico de madrid, na Sevilla. Kwa maana hiyo ni kwamba ubingwa kwa msimu huu hamwezi kupata.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,681
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,681 2,000
We nawe unaongea tu, utadhani CR7 alikua Madrid toka ianze.

Wamepita makocha wangapi na CR7 akiwepo na hawakuweza kufanya ya Zizou.

Acha kukariri.

Ndio hapo mi nasema, Real Madrid haimiss Cristiano peke yake, wapo wengi, Di Stefano, Redondo, Roberto Carlos na wengineo
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,396
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,396 2,000
We nawe unaongea tu, utadhani CR7 alikua Madrid toka ianze.

Wamepita makocha wangapi na CR7 akiwepo na hawakuweza kufanya ya Zizou.

Acha kukariri.
Hao makocha wengi walikuwa na Calibre ya wachezaji aliokuwanao Zizzou?
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
342
Points
250
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
342 250
Wakati Zizou anakabidhiwa timu kwa mara ya kwanza unakumbuka ilikua na hali gani?
Aliongozeka mchazaji gani wakati ule?

Nyio ndio wale mnafatilia matokeo tu.
Hao makocha wengi walikuwa na Calibre ya wachezaji aliokuwanao Zizzou?
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,396
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,396 2,000
Wakati Zizou anakabidhiwa timu kwa mara ya kwanza unakumbuka ilikua na hali gani?
Aliongozeka mchazaji gani wakati ule?

Nyio ndio wale mnafatilia matokeo tu.
Mimi sizungumzii squad players aliokuwanao! Bali ninawazungumzia Key players waliompa Mafanikio.

1) Ronaldo
2) Bale
3) Benzema
4) Kroose
5) Modric
6) Ramos
7) Marcelo

Hao ndiyo wachezaji ambao walimpa mafanikio Zizzou na aliwarithi kutoka kwa watangulizi wake.

Timu ilikwishajengwa na Watangulizi wake ambapo Foundation ya Mourinho ilihusika! Yeye kama kaboresha baadhi ya Maeneo ndiyo akapata mafanikio kwa jasho la Wengine.

Ronaldo ameshaondoka, Benzema anaelekea ukingoni, Bale anaelekea ukingoni, Modric umri unasoge, Kroose umri unakaribia kusogea, Marcelo umri unasogea, Ramos umri unasogea...
Sasa subiri tuone Timu anayoitengeneza yeye kwa Jasho lake ya Kina Hazard tuone itakachokifanya.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
5,489
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
5,489 2,000
Tatizo linaloikabili Madrid kwa sasa ni kutokuwepo kwa Christiano ronaldo. Hili wengi wanaogopa kulisema. Zidane ni kocha wa kawaida kabisa, kama walivyo kina Moyes, Pulis, na wengine wa aina hiyo.
Mafanikio yake kwa % kubwa yalibebwa na Mnyama mkatili CR7. Kitendo cha kurudi kuifundisha baada ya kujiuzuli alikosea sana. Alishindwa kusoma nyakati. Ameamua kuichafua cv yake ya ukocha ambayo kwa haki kaandikiwa na ronaldo.

Huu msimu sijui nini kitatokea. Ila nachoamini, hamwezi kuwa juu ya barcelona, Atletico de madrid, na Sevilla. Kwa maana hiyo ni kwamba ubingwa kwa msimu huu hamwezi kupata.
Zidane amerufi kuja kuwaprove wrong nyie. Labda nikwambie hakuna kitu kibaya kama timu kucheza kwa kumzunguka mtu yaan timu icheze kwa kumtegemea mtu mmoja ni mbaya sana. Angalia Barca wanavyopata shida Messi hayupo, angalia Chelsea, Madrid na hiki kitu nakiona kinaenda kwa Liverpool japo bado kwa sasa. Mimi nashukuru Ronalfo hayupo hiyo ni fursa kwa sasa Zidane ajenge timu itakayocheza pamoja, itakayomruhusu kila mchezaji kupanda na kushuka. Kinachosumbua kwa sasa Madrid nadhani ni Midfield na Defense hasa mabeki wa pembeni. Tunahitaji CM kuwa backup Kroos na Modric naona washaanza kuchoka hawa. Kwenye defense hasa ya full back labda hawa waliomajeruhi wakipona wanaweza rudisha uhai.

Mkuu kama hayo yakienda vizuri nadahni Zidane mtamtamani na hamtataka kukutana na Madrid.
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,028
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,028 2,000
Zidane amerufi kuja kuwaprove wrong nyie. Labda nikwambie hakuna kitu kibaya kama timu kucheza kwa kumzunguka mtu yaan timu icheze kwa kumtegemea mtu mmoja ni mbaya sana. Angalia Barca wanavyopata shida Messi hayupo, angalia Chelsea, Madrid na hiki kitu nakiona kinaenda kwa Liverpool japo bado kwa sasa. Mimi nashukuru Ronalfo hayupo hiyo ni fursa kwa sasa Zidane ajenge timu itakayocheza pamoja, itakayomruhusu kila mchezaji kupanda na kushuka. Kinachosumbua kwa sasa Madrid nadhani ni Midfield na Defense hasa mabeki wa pembeni. Tunahitaji CM kuwa backup Kroos na Modric naona washaanza kuchoka hawa. Kwenye defense hasa ya full back labda hawa waliomajeruhi wakipona wanaweza rudisha uhai.

Mkuu kama hayo yakienda vizuri nadahni Zidane mtamtamani na hamtataka kukutana na Madrid.
Sijaitazama Madrid mda kidogo, hivi bado Kroos na Modric wanapata namba pale? Benzema je?
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
12,028
Points
2,000
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
12,028 2,000
Tatizo linaloikabili Madrid kwa sasa ni kutokuwepo kwa Christiano ronaldo. Hili wengi wanaogopa kulisema. Zidane ni kocha wa kawaida kabisa, kama walivyo kina Moyes, Pulis, na wengine wa aina hiyo.
Mafanikio yake kwa % kubwa yalibebwa na Mnyama mkatili CR7. Kitendo cha kurudi kuifundisha baada ya kujiuzuli alikosea sana. Alishindwa kusoma nyakati. Ameamua kuichafua cv yake ya ukocha ambayo kwa haki kaandikiwa na ronaldo.

Huu msimu sijui nini kitatokea. Ila nachoamini, hamwezi kuwa juu ya barcelona, Atletico de madrid, na Sevilla. Kwa maana hiyo ni kwamba ubingwa kwa msimu huu hamwezi kupata.
Mkuu nafasi ya pili naamini wanaweza wakashika, hata Atletico pia wana gap la kuondokewa na Griezmann.

Na Madrid kuanzaga msimu vibaya ni kawaida kwake, Madrid hanaga kismati na La Liga, tazama miaka 11 Madrid kabeba La Liga ngapi na Barca ngapi.

Zidane kaamua kuharibu CV kwa sababu ya pesa, mtu mwenye akili timamu alikuwa anajua kabisa Madrid kuondoka kwa Ronaldo na wale wachezaji waliobaki sio rahisi kufanya vizuri sana, wachezaji wa Madrid wanahesabika.

Pale mtu ambae ni mzima kabisa, ni Ramos ( japo muda mwingine inategemea hali ya timu ktk mechi husika) na Casemiro. Modric upepo ushaanza kuishs, Kroos muda wowote umeme unakata pale.

Madrid inahitaji kuondoa watu wengi mapema pale.
 
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
342
Points
250
Platnam

Platnam

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
342 250
Mkuu nafasi ya pili naamini wanaweza wakashika, hata Atletico pia wana gap la kuondokewa na Griezmann.

Na Madrid kuanzaga msimu vibaya ni kawaida kwake, Madrid hanaga kismati na La Liga, tazama miaka 11 Madrid kabeba La Liga ngapi na Barca ngapi.

Zidane kaamua kuharibu CV kwa sababu ya pesa, mtu mwenye akili timamu alikuwa anajua kabisa Madrid kuondoka kwa Ronaldo na wale wachezaji waliobaki sio rahisi kufanya vizuri sana, wachezaji wa Madrid wanahesabika.

Pale mtu ambae ni mzima kabisa, ni Ramos ( japo muda mwingine inategemea hali ya timu ktk mechi husika) na Casemiro. Modric upepo ushaanza kuishs, Kroos muda wowote umeme unakata pale.

Madrid inahitaji kuondoa watu wengi mapema pale.
Umekiri hapo hujaangalia Madrid mda mrefu, alafu unatoa analysis . Wabongo bana.
 
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
566
Points
500
Aldonae

Aldonae

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
566 500
Mkuu,sisi wote madrid,ila hili la kunyanyua ndoo msimu huuu,mhhhhhhh!!!!!!
Modern football is about Money bro. Milan hawana hela ya kumpa mkataba kama wa Real Madrid. Kuhusu kudhalilika ni mtazamo wako, kama our rivals are better than us we'll see on the pitch. Mimi naamini bado tuko na competitive squad japo tuna hick up za hapa na pale. Zidane akinyanyua ndoo utarudi kumpongeza, we subiri tu.
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
Mkuu,sisi wote madrid,ila hili la kunyanyua ndoo msimu huuu,mhhhhhhh!!!!!!
Aldonae, post: 32793139, member: 267429
Mkuu mbona unakata tamaa mapema hivyo, msimu ndio kwanza unaanza chochote kinawezekana., kwahiyo kuwa na Imani tu uwezekano wa kuchukua Kombe upo tena mkubwa tu, #HalaMadrid
 

Forum statistics

Threads 1,336,420
Members 512,614
Posts 32,538,869
Top