Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
27,892
Points
2,000
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
27,892 2,000
Welcome to the Real Madrid C.F. Jamii Forums thread. Keep up to date with the latest news & engage with the club and other supporters.




The club formed in 1902.

Stadium: Santiago Bernabéu, Chamartin, Madrid.













Club official website: Real Madrid CF | Official Website
 
Last edited:
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
I am happy to see James is back I wish him stay. Jamaa anajua na ni mfungaji mzuri pia, zidane amtumie Huyu jamaa,
Ingependeza sana kama Zizou atamtumia, kwa jinsi mambo yalivyo sasa na majeruhi ya Asensio, James anaweza kutusaidia sana, itakuwa ajabu sana kumtegemea Lucas Vasquez na Brahim Diaz badala yake, ana offer vitu vingi kuliko hao wawili, anaweza kucheza nyuma ya foward kama AM na wing ya kulia, Ngoja tuone maamuzi ya club na bench la ufundi wataamua kitu gani .
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
According to AS
Real Madrid tell James he's staying
Real Madrid have informed James Rodríguez that he will not be transferred and will remain at the club for next season.
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
This is a good news to me. Wish him all the best.
Kabisa man, Kama Zizou akiamua kumtumia atatusaidia sana, tangia aondoke tumekosa creativity na zile penetration pass kwenye eneo la ushambulizi, Isco amekuwa akipewa nafasi lakini ajabu hatengenezi nafasi wala sio mkabaji mzuri, so James kuingia kwenye team itatutoa kwenye ule mfumo wa kutumia mabeki kupiga cross kila mara badala yake tutapata option nyingine ya kutengeneza nafasi kupitia kati Kati hapo ndio tutaona uwezo wa Luka Jovic .
Kwasasa tusubiri club ifanye huo usajili wa Pogba kwanza ili tuwe na competition nzuri na freshness ndani ya mid yetu, ninaamini tutakuwa na msimu mzuri sana! ! #HalaMadrid
 
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,433
Points
2,000
C

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,433 2,000
Kwangu wa kuuzwa ni karimu sioni cha maana anachofanya kama sio kurukaruka ka ajibu
Karim atauzwa ila ninadhan ni mpaka msimu ujao, tayari kuna Jovic ameletwa kwa ajili either ya kucheza pamoja ama kushindana nae, club inachofanya inasubir impate Mbappe kwa bei nafuu, msimu ujao inawezekana sababu atakuwa amebakiza miaka 2 kwenye mkataba wake na PSG, kwahiyo tuwe tu wavumilivu! !
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,230
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,230 2,000
Team yangu hii ila sasa hivi inaniskitisha sana

Mwaka juzi harusi yangu ilidondokea siku ya fainali


Ahahaha ikabidi nitoroke ukumbini , any way nliwaambia hakuna namna siwezi miss game ya madrid kisa papuchi



All in all sasa hivi inanisikitisha sana hadi naumwa kipigo cha saba cha juzi mpaka leo siongei na mtu ofisini
 
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
14,230
Points
2,000
Baba Swalehe

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
14,230 2,000
Kwangu wa kuuzwa ni karimu sioni cha maana anachofanya kama sio kurukaruka ka ajibu
Hakuna mchezaji wa madrid nisiyempenda kama karim yaani huyu jamaa hajui kitu hata simba angepigwa bench

Na lile pua lake
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,900
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,900 2,000
Yeye mwenyewe anajilaumu hapo alipo,kikosi kizima kimevurugika
Sidhani kama anajuta jamani. Umri wa Cristiano umeenda na pia kiwango kimeshuka ili kuthibitisha hilo fuatilieni misimu miwili ya mwisho pale Real Madrid magoli kama sio yote alikuwa anafungia wapi tofauti na akiwa na umri mzuri kimpira(miaka 23 mpaka miaka 29)

Walifanya sahihi ili ifanyike succession ya damu mpya


Mbappe ni mtu sahihi kurithi mikoba CR7 na ndio maana Real Madrid bado haijanunua mchezaji wa bei ghali Right-wing
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
142,819
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
142,819 2,000
Mkuu hio succession mpya hadi wa leo haijatokea,jamaa anajuta kwa maamuzi ya kukurupuka,bisha usibishe wa kuondoka alikua bale au benzema sio CR7 bila kumpata mtu sahihi kwanza.

Hivi vingine visingizio tu.
Sidhani kama anajuta jamani. Umri wa Cristiano umeenda na pia kiwango kimeshuka ili kuthibitisha hilo fuatilieni misimu miwili ya mwisho pale Real Madrid magoli kama sio yote alikuwa anafungia wapi tofauti na akiwa na umri mzuri kimpira(miaka 23 mpaka miaka 29)

Walifanya sahihi ili ifanyike succession ya damu mpya


Mbappe ni mtu sahihi kurithi mikoba CR7 na ndio maana Real Madrid bado haijanunua mchezaji wa bei ghali Right-wing
 

Forum statistics

Threads 1,335,743
Members 512,423
Posts 32,514,462
Top