Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
28,087
Points
2,000

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
28,087 2,000
Welcome to the Real Madrid C.F. Jamii Forums thread. Keep up to date with the latest news & engage with the club and other supporters.




The club formed in 1902.

Stadium: Santiago Bernabéu, Chamartin, Madrid.













Club official website: Real Madrid CF | Official Website
 
Last edited:

pierre tall

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,581
Points
2,000

pierre tall

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,581 2,000
Bad thing is madrid they selling and loans good players while stayin with flops

haingii akilin unamuuza m.Llorente ambae ndo backup ya casemiro then unambakiza nacho ambae hta sevilla hana nafasi

Im feel sorry for Zidane, bora asingerudi anaenda kuaribu Cv yake..Na hiz personalities zake ndo ztamharibia kabsa, hawatak bale na james lakin anawakumbatia benzema na vasques
Naunga mkono hoja...unajua binafsi bado ninasema Nacho ni mchezaji ambaye hana hadhi yakucheza madrid...ni mchezaji wa kawaida sanaa....hili nimeshasema sana...

Pili...bado hatujasolve matatizo yetu sugu...beki za kati hatuna na bado tunaendekeza benzema ambaye ili afunge goli moja anahitaji nafasi 10 za wazi...hapo hatutatoboa...na hata sijui msimu huu utakuwaje...unakuwa na beki wazito balaa..afu unakuwa na namba tisa butu...
 

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
8,808
Points
2,000

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
8,808 2,000
Karibuni mutajua kuwa Zidane alikuta Kitonga cha Ronaldo na kina Marcelo and co wakiwa kwenye peak zao lakini Hanna kitu

View attachment 1164366
Kwa io unataka kutuambia kubeba Uefa Mara tatu mfululizo ni kitonga? Au klopp akipewa madirid itakuwa bora zaidi kuliko ile ya Ronaldo and co..
 

Charlie chaplin

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
292
Points
250

Charlie chaplin

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
292 250
Hahaha wazee wa kula saba. Worst Madrid team I have ever seen ndo hii. Na msimu huu mtapigwa hadi mchakae. Kiburi ya kocha inawacost Yale ma uefa matatu yanampa kiburi anasahau nilikua jitihada za CR7 and co. Hiiiii mmekula saba najua mtasingizia ni pre season ila how do you let your city rival score 7 goals hata ingekua mchangani. Msimu huu mkijitahidi sana nafasi ya sita this is going to be the worst season ever for Madrid.
Anyway nilikua napita kuwasalimia. Ila mngemfukuza zidane kabla maji hayajakorogeka mumchukue ZAHERA pale jangawani
 

Charlie chaplin

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
292
Points
250

Charlie chaplin

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
292 250
Hahaha wazee wa kula saba. Worst Madrid team I have ever seen ndo hii. Na msimu huu mtapigwa hadi mchakae. Kiburi ya kocha inawacost Yale ma uefa matatu yanampa kiburi anasahau nilikua jitihada za CR7 and co. Hiiiii mmekula saba najua mtasingizia ni pre season ila how do you let your city rival score 7 goals hata ingekua mchangani. Msimu huu mkijitahidi sana nafasi ya sita this is going to be the worst season ever for Madrid.
Anyway nilikua napita kuwasalimia. Ila mngemfukuza zidane kabla maji hayajakorogeka mumchukue ZAHERA pale jangawani
 

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2018
Messages
556
Points
500

ccm mtoto wao

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2018
556 500
Hivi banzema wanamng'ang'ania wa nini jamani
Naunga mkono hoja...unajua binafsi bado ninasema Nacho ni mchezaji ambaye hana hadhi yakucheza madrid...ni mchezaji wa kawaida sanaa....hili nimeshasema sana...

Pili...bado hatujasolve matatizo yetu sugu...beki za kati hatuna na bado tunaendekeza benzema ambaye ili afunge goli moja anahitaji nafasi 10 za wazi...hapo hatutatoboa...na hata sijui msimu huu utakuwaje...unakuwa na beki wazito balaa..afu unakuwa na namba tisa butu...
 

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
33,558
Points
2,000

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
33,558 2,000
Madrid hawajifunzi. Sajili nyingiza gharama zinawatumbukia nyongo.

Wakuze vijana wao. Pogba na wengine watamaliza benki tu ila matokeo hayatakuwepo
 

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,196
Points
2,000

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,196 2,000
Kiungo chenu ni tatizo

Casemiro naaminigi ni ana jina kubwa kuliko uwezo wake, Modric inafaa atokee benchi

Midfield ingekuwa Kroos, Valverde na Ceballos tatizo mmeuza watu wazuri kama Llorente na Ceballos
 

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,479
Points
2,000

Cesar Caspar

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,479 2,000
Tumefungwa game ya pre season tu ila maneno yamekuwa mengi sana, kwa upande wangu bado nina IMANI kubwa sana na hii timu, ni Vizur vitu vinatokea pre season kuliko kutokea ligi imeshapamba moto, Atletico walicheza vyema sana, utadhan ilikuwa sio game ya kirafiki, walifanya jambo jema sana kuwakumbusha vijana wetu wanachotakiwa kufanya, somo lilieleweka na litafanyiwa kazi, ninasubir game zote za kirafiki ziishe ndio nitaweza kutathimini uwezo wetu kuelekea kwenye msimu mpya. Ngoja tuone game dhidi ya spurs itakuwa vipi.
 

Forum statistics

Threads 1,357,232
Members 519,019
Posts 33,144,092
Top