REAL AVIATION
New Member
- Aug 11, 2018
- 1
- 0
Wakuu habari za mapumziko ya weekend. Napenda kuwatambulisha kampuni yenu ya huduma zifuatazo
-Air ticketing
-Reservation
-Airfreight
-Seafreight
-Clearing and forwarding
-Bond ware house
Huduma zetu ni za kiwango cha hali ya juu na ya kuridhisha. Tunatoa huduma kwa bei nafuu zaidi kuliko wengine.
Mteja kwetu ataridhika kwa huduma zilizo bora, kwa discount nzuri. Pia tunafanya huduma kwa commission, ukituletea kazi, unapata commission yako mpaka asilimia 55%
Tunapatikana JK Nyerere terminal one na mjini posta
realaviationclearing@gmail.com
0716-411720
-Air ticketing
-Reservation
-Airfreight
-Seafreight
-Clearing and forwarding
-Bond ware house
Huduma zetu ni za kiwango cha hali ya juu na ya kuridhisha. Tunatoa huduma kwa bei nafuu zaidi kuliko wengine.
Mteja kwetu ataridhika kwa huduma zilizo bora, kwa discount nzuri. Pia tunafanya huduma kwa commission, ukituletea kazi, unapata commission yako mpaka asilimia 55%
Tunapatikana JK Nyerere terminal one na mjini posta
realaviationclearing@gmail.com
0716-411720