Reading books versus taking a master degree or PhD


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,094
Likes
2,473
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,094 2,473 280
Habari zenu wakuu ? Nina swali moja nataka kushare nanyi. Kwa mtu anaetaka kuwa nondo kwenye field fulani? Kipi bora ? Kusoma masters na kufanya PHD kabisa ? Au kusoma vitabu kwa wingi na ikiwezekana kufanya primary researches ? Mimi naamini kusoma vitabu na kufanya primary researches is far much better than going for masters or PHD .. What do u think ?
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,094
Likes
2,473
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,094 2,473 280
Brother huwezi kufanya yote mawili au, I mean kusoma botany huku ukifanya PhD.

Btw kumbe unaweza kuwa PhD bila hata kujishughulisha kusoma botany.........
cjakusoma
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,285
Likes
7,458
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,285 7,458 280
Unasoma upate hiyo PhD ili iwe nini?

PhD tulionao mbona hawana jipya lolote zaidi kubaki na majina tu kuwa wana phd?

Acha kupoteza muda wako, matajiri wengi duniani hawana PhD

Hata me sina PhD lkn nna watu zaidi ya 50 waendesha maisha yao kwa ajili yangu,
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,094
Likes
2,473
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,094 2,473 280
Unasoma upate hiyo PhD ili iwe nini?

PhD tulionao mbona hawana jipya lolote zaidi kubaki na majina tu kuwa wana phd?

Acha kupoteza muda wako, matajiri wengi duniani hawana PhD

Hata me sina PhD lkn nna watu zaidi ya 50 waendesha maisha yao kwa ajili yangu,
U have spoken my mind!
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,345
Likes
4,355
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,345 4,355 280
nadhani unaweza kupata hiyo masters na PhD thro reading those books and doing researches
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,445
Likes
178
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,445 178 160
Habari zenu wakuu ? Nina swali moja nataka kushare nanyi. Kwa mtu anaetaka kuwa nondo kwenye field fulani? Kipi bora ? Kusoma masters na kufanya PHD kabisa ? Au kusoma vitabu kwa wingi na ikiwezekana kufanya primary researches ? Mimi naamini kusoma vitabu na kufanya primary researches is far much better than going for masters or PHD .. What do u think ?
Vyote pamoja! Kusoma mbona ni shughuli ya kawaida tu! Au Mzee- nadhani kusoma vitabu na kufanya tafiti zako mwenyewe ndio kukufanya uwe bobezi? La hasha!
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
943
Likes
774
Points
180
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
943 774 180
Inategemea na mtazamo wako,kwa mfano;unataka utambulike kwa taaluma ili iweje? au unataka upate maarifa ili iweje? ukiweza kujibu hayo maswali,ndipo utakapojua kipi bora.
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,405
Likes
859
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,405 859 280
Unasoma upate hiyo PhD ili iwe nini?

PhD tulionao mbona hawana jipya lolote zaidi kubaki na majina tu kuwa wana phd?

Acha kupoteza muda wako, matajiri wengi duniani hawana PhD

Hata me sina PhD lkn nna watu zaidi ya 50 waendesha maisha yao kwa ajili yangu,
Unajua asili na maana PhD. PhD haina maana ya utajiri na ukiona mtu anaPhD halafu yeye ni tajiri hiyo ni fake. PhD maana yake ni free quality service to the world.
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
947
Likes
1,136
Points
180
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
947 1,136 180
Habari zenu wakuu ? Nina swali moja nataka kushare nanyi. Kwa mtu anaetaka kuwa nondo kwenye field fulani? Kipi bora ? Kusoma masters na kufanya PHD kabisa ? Au kusoma vitabu kwa wingi na ikiwezekana kufanya primary researches ? Mimi naamini kusoma vitabu na kufanya primary researches is far much better than going for masters or PHD .. What do u think ?
Uko sahihi mkuu, kupata PHD haimaanishi una elimu, ila umepata cheti kulingana na taratibu za hiyo field. Lakini knowledge ipo vitabuni mkuu
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,113
Likes
382
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,113 382 180
je unataka kutambulika na wewe upo soma hiyo PHD , unataka kusonga mbele on what you believe , soma vitabu . kwa maana watu wengi wanahangaikia maisha badala ya kuyaishi na hivyo kukosa ladha ya maisha . maisha yana ladha na ndiyo maana watu wanaenda club, beach , kunywa pombe ili ladha ipatikane
 
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
1,930
Likes
1,290
Points
280
NANDERA

NANDERA

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
1,930 1,290 280
PhD inahusiana vipi na utajiri??
 

Forum statistics

Threads 1,214,760
Members 462,867
Posts 28,522,489