Re:Najaribu Kumsahau lakini Nashindwa

Re:Najaribu Kumsahau lakini Nashindwa

just cool for the period ot even if you have chance change the number or be busy for your own issues and not feel her deeply
 
pole sana mkuu na zidi kumuomba mungu ili uweze kuwa sawa tena.. usikate tamaa kwani haya ni majarib ya dunia tu na nimapito pia..

Jina lako la mwanzo linafanana na aliye nitenda na mie kama huyu jamaa .... niombeee basi na mie kwa kutendwa na wajina lako au ndio wewe mwenyewe mhusika nikuzatue kibao humuhumu JF??
 
Give yourself a break kwanza kama unajipenda. huyo dada anacheza na emotions zako; ana mtu mwingine na akitibuliwa huko ndipo anapokutafuta. You are kind of 'too nice' for her na anataka anayemsumbua kidogo.
shukrani kwa hili somo.
 
Mnasoma mno muda mrefu
Muoe huku mnasoma tatizo wasomi hammalizagi kusomaa
 
haya, naomba wale mliosoma science mtuelezee kiundani nini maana ya hii kitu!

naona na michoro inachoreka kabisa...!!
 
Ukiona mpenzi wako anaanza kukusumbua kabla ya kuoana piga chini haraka sana. Ukilazimisha mahusiano jua mwisho wake utazaa hatari kubwa. Mshukuru Mungu kwa kukuonyesha mapema. Mwache haraka sana. Hii post ni ya mid 2013 naamini una amani kwa sasa. Tupe majibu.
 
Mbona simple sana! Kwanza mwambie umeona bora uendelee na maisha yako bila yeye. Then poteza mawasiliano yake yote. Delete namba zake, block facebook, na social media nyingine. Tupa picha zake. In short delete all the memories with her. Jaribu kua busy na shughuli zako, fanya kazi kwa bidii. Explore hobby zako and have fun.

Hukuzaliwa nae so hakuna haja ya kuteseka kwaajili yake. Utapata mwingine zaidi yake
 
Back
Top Bottom