Re:Najaribu Kumsahau lakini Nashindwa

Re:Najaribu Kumsahau lakini Nashindwa

Dah! Tafuta mwingine don't worry.. aah aah!!
Afu kwa kuwa anajua unamzimia ndo atakutesa, ndo walivyo watoto wa miaka ya 90...
 
Give yourself a break kwanza kama unajipenda. huyo dada anacheza na emotions zako; ana mtu mwingine na akitibuliwa huko ndipo anapokutafuta. You are kind of 'too nice' for her na anataka anayemsumbua kidogo.

Unafanyaje ili kumtoa.
1. Fikiria kuhusu mabaya yake tu, usijipe nafasi ya kukumbuka kuhusu positive sides zake
2. Think of worst case scenerio, mfano anakuletea ngoma au unafumaniwa naye na vitu kama hivyo.
3. Fikiria hiyo ninjia Mungu anayoitumia ili kukuepusha na mateso makubwa mbeleni iwapo utakuja oana naye.
4. Amini kuna mdada mmoja mzuri ambaye Mungu kakupangia
5. Sali na kushukuru (pambio za kushukuru ziwe kinywani, kwenye simu, computer all the time)
6. Usikimbilie kuanzisha mahusiano mapya mpaka uje upende tena, na belive me itakuwa more beautiful kuliko awali.
Kaunga? Haki ya nani, leo ndio nimekufahamu, kumbe unabusara namna hi? Ushauri mzuri sana umempa huyu me mwenzangu, nadhani afanyie kazi haya na atapona!
 
Kaka katika masiha nimejifunza kitu kimoja ni kuforgive n forget na ndo unachotakiwa kufanya mana hata mimi hiyo hali nimepitia mana nlikua katika uhusiano na mtu nliempendana kumuamin na kumsaidia pale anaposhndwa ilnlichoambulia ni lawama na matusi Na nliumia alot ila nkasema kwani nlipotea wap na nkagundua njia nlotumia kumpata huyu dada ndio sawa na mwenzangu alitumia so kama ulkua unamuimpress dada kwa hela then wengine watakuja na mabilioni na watampaa na kumjaza ukimwi na then kukuletea wewe na magonjwa ila kama mlipendana kwa jinsi mlivo then mtalast forever.

Usikate tamaa mana kuna mtu atakuja na kukufurta machoz yako yote mpaka huyo dada ataona aibu na usiogope kuchat nae mana anajua anachofanya ni kukuumiza na wewe mlipe kwa mazuri chat nae kama frnd tu ili ajue kua u r not hurted anymor kama anavodhania.baada ya muda utaona mwenyewe anasepa na usitfte mwngne ili ulipize kisasimana ndo utaumia zaid
 
Pole sana, akikupigia kata simu, ili na yeye roho iume, au pokea halafu iweke juu ya meza au kwenye droo kabisa usimsikie anachoongea. ukimfanyia hivyo mara tatu au 4 hatapiga tena. huyo anakufaya pain killer, akiumizwa na huyo hawara yake anakupigia ili apungunguze maumivu yake, na ukipokea simu unaongea nae anapata nafuu sana. usipokee simu yake, na ukipokea usimsikilize kabisa iweke simu hata mfukoni, usikubali kufanywa mshumaa, umeme ukikatika anakutafuta ukirudi anakuzima, kwa nini thamani yako aione pindi umeme umekatika. ameshakuona wa kazi gani na wewe muone wa nini. Amini kila linalotokea ni mpango wa Mungu hata kama linakuumiza kiasi gani
 
Dah!Mapenzi kitu cha ajabu sana. Sasa mkuu mbona hausimamii msimamo wako?Kama uliamua kumpotezea kwanini unapokea simu zake na kumjibu sms zake? Yaani unaweza kumpotezea kwa mwezi mzima then still akipiga simu unapokea na kuendelea kuwasiliana naye?

Be a Man my friend hebu futa-delete kabisa hadi namba yake, akikupigia unaanza kwa kuhoji samahani mwenzangu sijui ni nani wewe. Mara mbili ukifanya hivyo harudii tena kukusumbua.
 
Hio situation huwa inanitokea mim inafika kipindi sitaki kuwa na mawasiliano na mpenz wangu even in hatujagombana na wala siwi na mahusiano na mtu mwingne sijui kwanin na nikikaa mda mrefu namkumbuka sana lazima nimtafute hili pepo sijui ni nin eti
 
Heri wewe, mimi nilikutana na mchaga mwenzangu nikasema huyuhuyu mtoto wa nyumbani ndo wa kufa na kuzikaba tangu form six hadi namaliza chuo tumekuwa kwenye uhusiano kwa miaka 6 lakini kitu amenifanya hakisimuliki maana ni hatari. Jipe moyo kaka binadamu tumeumbiwa ku adapt so utasahau tena huyo ni kimeo sana maana hata kwangu ilianza hivyo kidume nikavumilia.

Ni heri shetani unayemfahamu kuliko malaika usiyemjua.
 
Pole sana.

Kuna wakati nilitoswa hehehe, niliteseka sana.

Nilimsahau muhusika kwa kutumia mazoezi ya YOGA.

Nilikua nakaa peke yangu nasali na kutamka "nimekusudia kumsahau X" kwa muda usiopungua saa limoja!

Ilinichukua siku kadhaa tu, akapotelea mbali!

Mimi ni Kijana wa Kiume,Nimebahatika kuwa na uhusiano na msichana mmoja since amemaliza form six mpaka karibu anakaribia kumaliza chuo ndo mambo yakaanza kwenda out of my expectation,kwa kweli tulikuwa tunapendana sana na tukawa tumetambulishana kwa baadhi ya ndugu zetu,before nilitaka tufunge ndoa akiwa mwaka wa pili kwa sababu nilikuwa na plan yakwenda kufanya Masters,but akawa amepropose mpaka amalize chuo basi tukawa tumekubaliaba,kwa kweli nilikuwa nampa everthing ili asipate vishawishi chuo.
Kuanzia mwezi wa pili mwaka huu akaanza kuwa hapokei/kujibu simu nikimpigia ama niki-sms na hanitafuti mpaka tena nimtafute mimi tofauti na awali alikuwa yupo sharp kunijibu,nikajaribu kumuuliza why anafanya hivyo akawa anajibu masomo yapo tait ndo maana.
Nikaanza kufanya utafiti nikaaja gundua kwamba ameanza kudate na wanaume wengine nikajaribu kumuuliza akasema hana uhusiano wowote ni normal friendship,baada ya hapo akawa amerudi kawaida..
Lakini ilivyo fika mwezi wanne nikawa nje ya Dar es salaam mwezi mzima kikazi,siku nasafiri ndo balaa likaanza kila nikimpigia,nikimtumia sms hajibu mpaka nimpigie rafiki yake nimuombe niongee naye ndo tutaongea,Basi imeenda same situation,kwa kama miezi miwili ikabidi niwache kumtafuta kwa sababu nilikuwa over stressed,Nikashindwa kufanya kazi kwa almost three days,nikawa kama naumwa ndo rafiki yangu mmoja tunaefanya naye kazi aka notice kuna kitu kinanisumbua akaniomba nimuambie basi nikamuambia everthing,akanishauri nijaribu kuacha kuwasiliana naye kwa muda tuone response yake,basi baada ya kama mwezi mmoja akawa amenipigia,nikamuuliza why anafanya hivyo akanijibu steel ananipenda but ameamua tu aishi hivyo,mwezi wa tano nikawa nimerudi Dar nimejaribu kumtafuta ili tuongee lakini ananipiga chenga,Nikawa nimeamua nimuache na maamuzi yake,kwa sababu niliona mm ndo naumia zaidi.
Tumekaa kama week kaanza tena kuni sms,na kuni call,lakini kila akinitafuta anasababisha nianze kumfikiria kwa nini amefanya hivyo na hajawahi kuniambia reason,Lakini trend ikaenda kama week tena akakata tena mawasiliano.
Hebu nisaidieni ili niweze kumtoa kichwani mwangu kwani kila siku namfikiria yeye ukweli bado nampenda.
Lakini vile vile nimeanza kuchukia kupenda katika maisha yangu na sitaki uhusiano wowote kwa muda huu.
 
Pole sana kaka kwa yaliyo kusibu,cha kufanya hapo ni usahau yote hayo japo inakuwa ngumu ila nahisi ndionjia mwafaka.
 
Kinacho umiza kwenye mapenzi ni mazoea,jarbu kusahau na wala usimuekee chuki,juwa kuna darasa umelipata kutoka kwake,next time utawaelewa vizur hawa watu na wala hutapata shida.
Pole sana,mapenzi yanauma sana but kwa sasa we muekee pincode
 
Back
Top Bottom