Re: hi wadau


wete

wete

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
63
Points
125
wete

wete

Member
Joined Nov 16, 2012
63 125
mimi ni mtumiaj mpya wa JF nmekua nikiisikia toka mwaka jana lakin siku zinavozidi kwenda ndo nazid kuhamasika kutokana na sifa zake kutoka kwa wadau,ndo sababu name nimeamua kujiunga ingawa sijui pa kuanzia.
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
mimi ni mtumiaj mpya wa JF nmekua nikiisikia toka mwaka jana lakin siku zinavozidi kwenda ndo nazid kuhamasika kutokana na sifa zake kutoka kwa wadau,ndo sababu name nimeamua kujiunga ingawa sijui pa kuanzia.
Mwanzo ndio huo karibu jamvini !!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,541
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,541 2,000
Karibu sana JF mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top