RC Telack Apewa Tuzo ya Heshima, Uasisi wa Lindi Mining Expo

RC Telack Apewa Tuzo ya Heshima, Uasisi wa Lindi Mining Expo

Stephano Mgendanyi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2020
Posts
3,119
Reaction score
1,430

​
RC TELACK APEWA TUZO YA HESHIMA, UASISI WA LINDI MINING EXPO

MKuu wa Mkoa wa Lindi Mhe. Zainab Telack amekabidhiwa tuzo ya heshima kama muasisi wa Maonesho ya Madini ambayo yalianza mwaka 2023 yakiwa na mafanikio makubwa . Tuzo hiyo imekabidhiwa Juni 14, 2025 na Mhe. Steven kuruswa Naib Waziri wizara ya Madini​


Maonesho hayo yamefanyika kwa mara ya pili mwaka huu 2025 yakikutanisha wadau zaidi ya elfu saba .

Tuzo hiyo ni ishara ya kutambua mchango mkubwa wa Mhe. Zainab Telack katika kuibua na kuinua sekta mbalinbali mkoani Lindi ikiwemo Madini.​

 

Attachments

  • Screenshot 2025-06-15 at 19-03-10 Nchi Kwanza (@nchikwanza) • Instagram photos and videos.png
    Screenshot 2025-06-15 at 19-03-10 Nchi Kwanza (@nchikwanza) • Instagram photos and videos.png
    1.1 MB · Views: 32
Back
Top Bottom