RC Kibaha, Asumpta Mshama ampa pole Tundu Lissu

RC Kibaha, Asumpta Mshama ampa pole Tundu Lissu

Mkuu wa wilaya ya kibaha asumpta mshama amesema ameumizwa na kitendo cha kupigwa risasi mh Tundu Lisu na kumpa pole nakusema pia huu si uttamaduni wetu watanzania tuendelee kumuombea mh Tundu lisu,:
Source clouds fm
Ni DC au RC?
 
Mkuu wa wilaya ya kibaha asumpta mshama amesema ameumizwa na kitendo cha kupigwa risasi mh Tundu Lisu na kumpa pole nakusema pia huu si uttamaduni wetu watanzania tuendelee kumuombea mh Tundu lisu,:
Source clouds fm
Sikujui naye atakamatwa kwa kushawishi watu wamuombee?
 
Ni Bibi uyo, +50yrs. Ni mchungaji lakini ana roho mbaya sijawai kuona.

Usalama wa taifa wamejificha ficha kwenye uchungaji, sijui kwanini? Hata yule boss wao Kipilimba alikuwa (labda bado) ni mchungaji kwenye kikundi fulani wa walokole.
 
Vp anaejipambanua anautendea haki Mhimili wa Bunge na kiongozi wa Wabunge hajaona umuhimu wa Kumjulia khal Kamanda Lissu
 
Usalama wa taifa wamejificha ficha kwenye uchungaji, sijui kwanini? Hata yule boss wao Kipilimba alikuwa (labda bado) ni mchungaji kwenye kikundi fulani wa walokole.

Mme wake ni mmoja wao tena yeye tokea kwa Mwl Nyerere na uyu Mama na yeye anawezakana akawa mmoja wao.
 
Mkuu wa wilaya ya kibaha asumpta mshama amesema ameumizwa na kitendo cha kupigwa risasi mh Tundu Lisu na kumpa pole nakusema pia huu si uttamaduni wetu watanzania tuendelee kumuombea mh Tundu lisu,:
Source clouds fm
idadi yao tunayo - its matter of time!!
 
Ukiacha siasa za makimba za Ccm..huyu mama ni MTU safi (Personally) ..mlokole hanaga kwere! mungu amlinde..
Labda ameokoka baada ya kuwa DC,ila alipokuwa Mbunge alikuwa HAJAOKOKA nadhani
 
Serikali ya mh raisi inajali watu wake siasa pembeni, ongera Jpm kuchagua watumishi bora, ongera mkuu wa wilaya.
Inawezekana hata Osama na sifa zake za nje gaidi, ana mtoto/watoto wenye huruma.
 
Back
Top Bottom