MunguUkiacha siasa za makimba za Ccm..huyu mama ni MTU safi (Personally) ..mlokole hanaga kwere! mungu amlinde..
Namzungumzia Mungu ndio!Mungu
Acha u$£nG3Serikali ya mh raisi inajali watu wake siasa pembeni, ongera Jpm kuchagua watumishi bora, ongera mkuu wa wilaya.
Yaani nyie wepesi kama pamba...ndio maana ilikuwa rahisi zaidi kwa mbowe kubadili gia angani kuliko alivyozaniUkiacha siasa za makimba za Ccm..huyu mama ni MTU safi (Personally) ..mlokole hanaga kwere! mungu amlinde..
Makosa ya kawaida hy kakaMkuu we umesoma mpk kizungu cha kuingia JF na unashindwa kuanza na herufi kubwa katika jina?
Makosa ya kawaida hy kaka
Hatutaki pole za wanafiki
Komea hapo hapo! Sina kadi ya chama chochote! nachosimamia ni misingi ya haki na siasa za kati na si za uonevu! mambo ya pamba sijui mbowe tafuta pa ya kuyapeleka! BTW hujui Nina tafuta nn JF! ufyate basi mtoto wa kitanga! boya we!Yaani nyie wepesi kama pamba...ndio maana ilikuwa rahisi zaidi kwa mbowe kubadili gia angani kuliko alivyozani
Komea hapo hapo! Sina kadi ya chama chochote! nachosimamia ni misingi ya haki na siasa za kati na si za uonevu! mambo ya pamba sijui mbowe tafuta pa ya kuyapeleka! BTW hujui Nina tafuta nn JF! ufyate basi mtoto wa kitanga! boya we!
Kumbe Roho kama ya Lissu mko wengi? Jinyongeni basiHatutaki pole za wanafiki
Nyalandu vipi siyo mnafiki, Chadema akili zenu mnazijua wenyeweMnafiki huyu