Rc Arusha adaiwa kufumaniwa ugoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rc Arusha adaiwa kufumaniwa ugoni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngurdoto, Aug 3, 2012.

  1. n

    ngurdoto Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau, Naomba kuwasilisha taarifa za mjini Arusha, inadaiwa hivi karibuni RC Mullongo alidaiwa kufumaniwa akiwa na mke wa Balozi. Mpaka sasa taarifa hizo hazijathibitishwa kama ni mke wa balozi wa Nyumba 10 au Balozi Mwakilishi wa nchi.
    Hata hivyo inaelezwa Mwandishi wa Arusha alipozipata nyeti hizo na kuzifuatilia kwa kumpigia simu muhusika ili aseme kama ni kweli au Lah! alijikuta akiishia mikono mwa RPC ambapo aliwekwa ndani kisha kuhojiwa ili aseme nani kampa hizo taarifa za mteule wa JK kudaiwa kula mzigo wa Balozi.
    Mwandishi huyo alishikiliwa kwa zaidi ya Saa 10 na kuachiwa kwa dhamana ambapo ndugu zake wanadaiwa ndio walimuwekea dhamana.
    Nawasilisha.
     
  2. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Fuatilia ili utupe taarifa kamili na kama ni kweli weka hizo picha ili tuyaone masaburi ya Rc wetu.
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli kafumaniwa na mke wa balozi dand g hotel sakina...
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmeanza tena. Simbachawene kawashinda sasa mmehamia kwa RC Arusha
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nadhani ingekuwa kweli ishu hii ingesimamiwa kucha na wana Arusha.
    Hoteli yenyewe hiyo ni ya mwana-apollo, angehakikisha anatengeneza scene ya uhakika!
     
  6. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,670
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ingependeza kama ungeleta taarifa kamilli na ushahidi uliojitosheleza zaidi itakuwa ni udaku tu, huyo mwandishi ni mwandishi wa nini?
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kweli unamkamata mwandishi kisa kauliza kitu kinachomgusa mkuu wenu wa mkoa?? huu utemi sijui utaisha lini..si angekubali au kukataa then akate simu..it was so simple
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi alivyo magesa mulongo mi naunga mkono hoja mia kwa mia
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,294
    Likes Received: 2,310
    Trophy Points: 280
    huyo mpuuzi ni fuska wa kimyakimya tokea yuko bagamoyo,.namjua kwa kiasi fulani personally na kikazi
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,184
    Likes Received: 9,221
    Trophy Points: 280
    mgoni dawa yake atembezwe uchi njia nzima
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Jamani haya nayo ya kupoteza muda humu kuyajadili? Hamjayazoea tu?
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,454
    Likes Received: 9,831
    Trophy Points: 280
    CCM hawajambo kwa uzinzi
     
  13. m

    migisha Member

    #13
    Jun 13, 2013
    Joined: May 13, 2013
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods huu uzi hapa si mahali pake peleka jukwaa la siasa.
     
  14. K

    KIBE JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2013
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamekuja na waziri nagu kafumaniwa sahz wanakuja na mulugo. Chadema hz siasa haziwezi saidi kushinda uchaguzi.
     
Loading...