Raymond ni hatari ngoma ya Sugu ni balaa

Raymond ni hatari ngoma ya Sugu ni balaa

mnanikumbusha jamaa walikuwa wanaitwa university corner, walikuwa wanaghani hao balaa!
 
Video hii hapa.

Dogo yuko vizuri sana kwa kweli.

Double thumbs up.

Halafu beat ni ya Bow Wow [kama sijakosea].

Natumai watakuwa wameshafanya yahitajiyo kufanywa ili kuepusha tuhuma za wizi na kuiga.


Hilo la kufanya ili kuepuka tuhuma za kuiga na wizi sidhani kama limefanyika.

Nafikiri aliona haina tatizo au hajajali hilo.
 
Naona baada ya bwana wake kukopy salome na ye kakopy wa mr two sugu
Huku ni kuishiwa
Shame our wcb
 
Naona wasafi wamefanikiwa kuizima KAJIANDAE! Hii ngoma ya Sugu kama naiona itakavyo chezwa sana Clouds nilijua diamond angeachia All way up remix kumbe wameamua Rayvanny ndo awazime dogo kafanikiwa kweli Wakajiandae
 
Then Nilikuwa Sijui Kumbe Studio ya Wasafi ndo kubwa vileee??? Nafikiri ndo studio kubwa Bongoo kwenye Video imeoneka utamuuu Hongera mond
 
Sio mpenzi wa nyimbo za BONGO fleva, Ila huu umenipendeza sana..! Mpangilio mzuri sana!

Hongera sana Kijana. Nakutabiria utafika mbali sana!
 
Sio mpenzi wa nyimbo za BONGO fleva, Ila huu umenipendeza sana..! Mpangilio mzuri sana!

Hongera sana Kijana. Nakutabiria utafika mbali sana!
Brother hujapotea kweli jukwaa hili? Ila ni vizuri kupata sapoti za wakongwe zinafariji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom