RAV4 yenye engine code 1AZ - Ushauri


A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
Wakuu,
Naomba ushauri kuhusu ubora wa RAV4 yenye ingine code 1AZ . Ni RAV4 ya mwaka 2000. Nitashukuru kupata ushauri kwa mtu mwenye gari ya aina hii au kwa mtu anaezifahamu vizuri.

Natanguliza shukrani.
 
K

Korosho

Senior Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
132
Likes
6
Points
35
K

Korosho

Senior Member
Joined Nov 30, 2007
132 6 35
Engine hizi zinasumbua kwa mazingira ya kibongo kutokana na uhafiru wa ubora wa mafuta na ujuzi kidogo wa mafundi wetu tulionao. Ukinunua gari yenye engine 1AZ, siku ukitaka kuiuza utapata shida ya kupata mteja. Na hata kama ukimpata utauza kwa hasara.

Hii ni kutokana na uzoefu wangu binafsi.
 
S

sirghanam

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
287
Likes
0
Points
33
S

sirghanam

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
287 0 33
Mimi Ninayo na nimeitumia kwa zaidi ya miaka miwili bila matatizo yeyote.. Tatizo kubwa ni mafundi wetu wa juakali.. na uchakachhuaji wa mafuta.. Ila inakula mafuta vizuri sana.. very powerfull.. KAMA UKINUNUNUA NA HUNA MPANGO WA KUUZA SI MBAYA.. UKITAKA KUUZA NI KIMBEMBE.. hakikisha ikileta matatizo peleka kwa mafundi wanaoeleweka.. Ukiingiza tu kwa jua kali huna engine tena
 
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
Mkuu nakushukru sana sana kwa ushauri wako. Nimepata pia ushauri unaofanana na wa kwako kutoka kwa wadau wengine. Kulingana na hali halisi ilivyo na kwa kuzingatia ushauri wa wadau nimeona ni bora nitafute aina nyingie ya gari. Nashukru sana kiongozi.
 
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
Mimi Ninayo na nimeitumia kwa zaidi ya miaka miwili bila matatizo yeyote.. Tatizo kubwa ni mafundi wetu wa juakali.. na uchakachhuaji wa mafuta.. Ila inakula mafuta vizuri sana.. very powerfull.. KAMA UKINUNUNUA NA HUNA MPANGO WA KUUZA SI MBAYA.. UKITAKA KUUZA NI KIMBEMBE.. hakikisha ikileta matatizo peleka kwa mafundi wanaoeleweka.. Ukiingiza tu kwa jua kali huna engine tena
Nakushukuru sana mkuu kwa ushauri na nimeuzingatia.
 
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
Engine hizi zinasumbua kwa mazingira ya kibongo kutokana na uhafiru wa ubora wa mafuta na ujuzi kidogo wa mafundi wetu tulionao. Ukinunua gari yenye engine 1AZ, siku ukitaka kuiuza utapata shida ya kupata mteja. Na hata kama ukimpata utauza kwa hasara.

Hii ni kutokana na uzoefu wangu binafsi.

Mkuu nakushuru sana kwa ushauri. Nimepata pia the same advice from other sources. Ubarikiwe mkuu wangu..
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798