Rav 4 short chasis

M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
361
Points
195
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
361 195
Habari wakuu...
Naomba mwenye uzoefu na gari tajwa hapo juu tushirikishane juu ya mambo yafuatayo:
1. Uimara wake (Reliability & durability)
2. Ulaji wa mafuta(fuel consumption)
3. Gharama za kuitunza(maintenance costs)
3. Changamoto za hii gari
Na mengineyo.
Nikipata majibu kwa mtu ambaye ameshaitumia au anayeitumia ingenisaidia Sana
Karibuni sana!
 
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
361
Points
195
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
361 195
Rav 4 short chasis (old model)
 
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
1,447
Points
2,000
BRO SANTANA

BRO SANTANA

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
1,447 2,000
Hii gari imekaa hovyo sana.
Muundo wake ni mbaya sana.
Yani kama wewe ni mjanja sikushauri.
Lkn kama ni mshambamshamba basi chukua.
 
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
361
Points
195
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
361 195
Hii gari imekaa hovyo sana.
Muundo wake ni mbaya sana.
Yani kama wewe ni mjanja sikushauri.
Lkn kama ni mshambamshamba basi chukua.
Nashukuru kwa mchango wako...japo suala la muundo sio shida sana kwangu...
 
Don njinji

Don njinji

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2017
Messages
368
Points
1,000
Don njinji

Don njinji

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2017
368 1,000
Kwa uzoefu mdogo nilioupata kwenye kuitumia hiyo(miaka2).
1.gar ngumu kwa maana ina imili shida za barabara zetu hasa kwenye mashimo.
2.ulaji wake wa mafuta Ni mzur tu niliyokuwa nayo ilikuwa natoka tabata Hadi town na kurud kwa 10-12 elfu.
3.ukiijali kwenye service nadhani hutopata shida yyt ile.ambazo Ni common kwenye magar mengine.

Changamoto.
1.kuna kile kishindo huwa kipo kwenye Rav 4 nyingi ukitoa gia kwenye parking kwenda nyuma au mbele.
2.ufinyu wa nafasi.

Ujumla
Ni gar nzur Sana kwa kuvumilia Hali za barabara zetu Kama bajeti yako inaruhusu nunua bila tabu hutojutia hasa ukiipata mpya(kwa Tanzania).
 
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
361
Points
195
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
361 195
Kwa uzoefu mdogo nilioupata kwenye kuitumia hiyo(miaka2).
1.gar ngumu kwa maana ina imili shida za barabara zetu hasa kwenye mashimo.
2.ulaji wake wa mafuta Ni mzur tu niliyokuwa nayo ilikuwa natoka tabata Hadi town na kurud kwa 10-12 elfu.
3.ukiijali kwenye service nadhani hutopata shida yyt ile.ambazo Ni common kwenye magar mengine.

Changamoto.
1.kuna kile kishindo huwa kipo kwenye Rav 4 nyingi ukitoa gia kwenye parking kwenda nyuma au mbele.
2.ufinyu wa nafasi.

Ujumla
Ni gar nzur Sana kwa kuvumilia Hali za barabara zetu Kama bajeti yako inaruhusu nunua bila tabu hutojutia hasa ukiipata mpya(kwa Tanzania).
Thanks a lot.
Umenipa majibu niliyokuwa nayatafuta.
Stay blessed!
 
Malaika-Hakika

Malaika-Hakika

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
227
Points
250
Malaika-Hakika

Malaika-Hakika

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
227 250
Kwa uzoefu mdogo nilioupata kwenye kuitumia hiyo(miaka2).
1.gar ngumu kwa maana ina imili shida za barabara zetu hasa kwenye mashimo.
2.ulaji wake wa mafuta Ni mzur tu niliyokuwa nayo ilikuwa natoka tabata Hadi town na kurud kwa 10-12 elfu.
3.ukiijali kwenye service nadhani hutopata shida yyt ile.ambazo Ni common kwenye magar mengine.

Changamoto.
1.kuna kile kishindo huwa kipo kwenye Rav 4 nyingi ukitoa gia kwenye parking kwenda nyuma au mbele.
2.ufinyu wa nafasi.

Ujumla
Ni gar nzur Sana kwa kuvumilia Hali za barabara zetu Kama bajeti yako inaruhusu nunua bila tabu hutojutia hasa ukiipata mpya(kwa Tanzania).
Naungana na wewe umeisemea ukweli mtupu,ni gari ya masikini na tajiri kwa Tanzania.Ukishindwa kuifanyia maintenance RAV 4.Ujue hauwezi kumiliki gari achaa!!!!🤝🤝🤝🤝
 
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
361
Points
195
M

Madewa

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
361 195
Kwa uzoefu mdogo nilioupata kwenye kuitumia hiyo(miaka2).
1.gar ngumu kwa maana ina imili shida za barabara zetu hasa kwenye mashimo.
2.ulaji wake wa mafuta Ni mzur tu niliyokuwa nayo ilikuwa natoka tabata Hadi town na kurud kwa 10-12 elfu.
3.ukiijali kwenye service nadhani hutopata shida yyt ile.ambazo Ni common kwenye magar mengine.

Changamoto.
1.kuna kile kishindo huwa kipo kwenye Rav 4 nyingi ukitoa gia kwenye parking kwenda nyuma au mbele.
2.ufinyu wa nafasi.

Ujumla
Ni gar nzur Sana kwa kuvumilia Hali za barabara zetu Kama bajeti yako inaruhusu nunua bila tabu hutojutia hasa ukiipata mpya(kwa Tanzania).
Mkuu nini ushauri wako...Carina Ti/Si au hii rav 4 ndogo ipi imara na rahisi kuitunza???
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,077
Posts 31,490,832
Top