RAUM ya 2003 inauzwa

RAUM ya 2003 inauzwa

chwechinyong

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
223
Reaction score
105
Raum ya mwaka 2003 ambayo picha yake inaonekana hapo chini inauzwa kwa bei ya milioni 11 (11M). Sifa zake ni

cc 1496
km 67842
Imesajiliwa kwa namba c....
Imeshalipiwa kila kitu...haina deni hata kidogo
Ina miezi 9 tu toka kufika bongo na aliekuwa anatumia ni mwanamama

Sababu ya kuuzwa:

Mwanamama amezoea gari za juu juu (kwa urefu) kidogo, hivyo anataka auze hii gari aongeze hela anunua RAV4 ambayo ndo gari aliyoizoea

NB: Gari ipo Dar

Kwa walio serious, tuwasiliane kupitia namba 0716-365729 au 0657-203973
 

Attachments

  • IMG-20140525-WA0000.jpg
    IMG-20140525-WA0000.jpg
    64.9 KB · Views: 150
  • IMG-20140525-WA0001.jpg
    IMG-20140525-WA0001.jpg
    57.6 KB · Views: 135
  • IMG-20140525-WA0002.jpg
    IMG-20140525-WA0002.jpg
    52 KB · Views: 137
Raum ya mwaka 2003 ambayo picha yake inaonekana hapo chini inauzwa kwa bei ya milioni 11 (11M). Sifa zake ni

cc 1496
km 67842
Imesajiliwa kwa namba c....
Imeshalipiwa kila kitu...haina deni hata kidogo
Ina miezi 9 tu toka kufika bongo na aliekuwa anatumia ni mwanamama

Sababu ya kuuzwa:

Mwanamama amezoea gari za juu juu (kwa urefu) kidogo, hivyo anataka auze hii gari aongeze hela anunua RAV4 ambayo ndo gari aliyoizoea

NB: Gari ipo Dar

Kwa walio serious, tuwasiliane kupitia namba 0716-365729 au 0657-203973
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom