Mlachake
JF-Expert Member
- Oct 13, 2009
- 4,472
- 4,723
Wandugu,
Haijatembea bara bara za TZ
Nimeweka attachment katika format ya word kwasababu nimeshindwa kuiweka katika mfumo mwingine.
Specs:
Year 2003
OD: 100,350kms
CC: 1,500
Bei 10,000,000/=
Vingine ni kama inavyoonekana kwa Picha.
Kama unahitaji ni PM.
Thanks
John.
Haijatembea bara bara za TZ
Nimeweka attachment katika format ya word kwasababu nimeshindwa kuiweka katika mfumo mwingine.
Specs:
Year 2003
OD: 100,350kms
CC: 1,500
Bei 10,000,000/=
Vingine ni kama inavyoonekana kwa Picha.
Kama unahitaji ni PM.
Thanks
John.