Rangi nyeusi kwapani


O

Old Moshi

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
118
Likes
1
Points
35
O

Old Moshi

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
118 1 35
naombeni kuwauliza wakuu. Weusi wa kwapani unasababishwa na nini na unawezaje kuuondoa?? Asanteni.
 
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
475
Likes
8
Points
35
Ze burner

Ze burner

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
475 8 35
na wa sehemu za siri jee!!
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
mara nyingi unatokea sehemu zile ambazo nywele huuta
hata kwenye kidevu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
vp unaoga mara ngapi kwa wiki???
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
104
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 104 160
Kwa mimi muendesha maguta hata sijali
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,457
Likes
2,162
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,457 2,162 280
Iyo husababishwa na asidi ya jasho lako, unapokuwa na jasho kali hii ni rahisi kutokea, wakati mwingine huwakabili sana watu wanene kuliko wembamba kwani kwapa hushindwa kupumua na hinyo jasho huunguza ngozi ya kwapa lako lakini pia kuna wembamba ambao hukutwa na hali hii tatizo ni hilo jasho1

fanya hivi kupunguza ama kuondoa tatizo:
-OGA MARA KWA MARA UKIOSHA KWAPA LAKO KWA SABUNI KAMA DETTO
-NYOA NYWELE ZA KWAPA KWAKUTUMIA DAWA {KAMA UTAPENDA} USITUMIE NYEMBE ZITOAZO VIPELE
-HAKIKISHA UACHI NYWELE HIZO ZIWE NDEFU
-DHIBITI JASHO KALI KWA KUPAKA MAJI YA LIMAO KILA SIKU AU MARA TATU KWA WIKI BAADA YA KUOSHA KWAPA/KUOGA USIKU
-JARIBU KUPAKA PODA KWAPANI KILA MARA BAADA YA KUOGA KUZUIA JASHO KUKUUNGUZA
MWISHO JARIBU KUNYWA MAJIMENGI KUPUNGUZA ACID YA JASHO
 
O

Old Moshi

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
118
Likes
1
Points
35
O

Old Moshi

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
118 1 35
Iyo husababishwa na asidi ya jasho lako, unapokuwa na jasho kali hii ni rahisi kutokea, wakati mwingine huwakabili sana watu wanene kuliko wembamba kwani kwapa hushindwa kupumua na hinyo jasho huunguza ngozi ya kwapa lako lakini pia kuna wembamba ambao hukutwa na hali hii tatizo ni hilo jasho1<br />
<br />
fanya hivi kupunguza ama kuondoa tatizo: <br />
-OGA MARA KWA MARA UKIOSHA KWAPA LAKO KWA SABUNI KAMA DETTO<br />
-NYOA NYWELE ZA KWAPA KWAKUTUMIA DAWA {KAMA UTAPENDA} USITUMIE NYEMBE ZITOAZO VIPELE<br />
-HAKIKISHA UACHI NYWELE HIZO ZIWE NDEFU<br />
-DHIBITI JASHO KALI KWA KUPAKA MAJI YA LIMAO KILA SIKU AU MARA TATU KWA WIKI BAADA YA KUOSHA KWAPA/KUOGA USIKU<br />
-JARIBU KUPAKA PODA KWAPANI KILA MARA BAADA YA KUOGA KUZUIA JASHO KUKUUNGUZA<br />
MWISHO JARIBU KUNYWA MAJIMENGI KUPUNGUZA ACID YA JASHO
<br />
<br />
asante mkuu. Nitalifanyia kazi
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
Iyo husababishwa na asidi ya jasho lako, unapokuwa na jasho kali hii ni rahisi kutokea, wakati mwingine huwakabili sana watu wanene kuliko wembamba kwani kwapa hushindwa kupumua na hinyo jasho huunguza ngozi ya kwapa lako lakini pia kuna wembamba ambao hukutwa na hali hii tatizo ni hilo jasho1

fanya hivi kupunguza ama kuondoa tatizo:
-OGA MARA KWA MARA UKIOSHA KWAPA LAKO KWA SABUNI KAMA DETTO
-NYOA NYWELE ZA KWAPA KWAKUTUMIA DAWA {KAMA UTAPENDA} USITUMIE NYEMBE ZITOAZO VIPELE
-HAKIKISHA UACHI NYWELE HIZO ZIWE NDEFU
-DHIBITI JASHO KALI KWA KUPAKA MAJI YA LIMAO KILA SIKU AU MARA TATU KWA WIKI BAADA YA KUOSHA KWAPA/KUOGA USIKU
-JARIBU KUPAKA PODA KWAPANI KILA MARA BAADA YA KUOGA KUZUIA JASHO KUKUUNGUZA
MWISHO JARIBU KUNYWA MAJIMENGI KUPUNGUZA ACID YA JASHO

kwa kweli...! manake kuna mabinti sehemu za siri hazifai...! kama mkaa..! thnx mkuu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Huwa napata burudani pale napomuona binti na kwapa jeusi lakini yeye wala hajali...full kucheza mikono juu...
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,375
Likes
2,852
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,375 2,852 280
Hivi hapa issue ni rangi kuwa 'nyeusi' au kubadilika rangi ya kwapa.....kama kwapa la mleta mada lingebadilika na kuwa 'jeupe', wakati mleta mada ni mweusi bado ingekuwa ni issue kwake?

Hii hali ya kuona rangi nyeusi ni duni ina gharama kubwa sana....kuna wadada wanafikia mahali wanajichubua mpaka wanakuwa kama vinyago!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
si bora weusi wa kwapa kuliko hairy! lol!
Huwa napata burudani pale napomuona binti na kwapa jeusi lakini yeye wala hajali...full kucheza mikono juu...
<br />
<br />
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
wengi hawajui! Wanatumia carolite
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Alafu zile sehem nyeti kama Kwapani na kwa bibi hata mkologe azikubali
utamkuta demu sehemu nyingine mweupe lakini sehemu nyeti kwa bibi kweusi sasa sijui tatizo nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,639
Members 475,675
Posts 29,295,468