M MIGNON JF-Expert Member Joined Nov 23, 2009 Posts 4,117 Reaction score 5,119 Sep 18, 2021 #1 Wawili hawa ni waumizwa na maswali ya mawakili.Kesi ya Ramadhani Kihiyo ilitupatia msamiati wa Kihiyo,vipi ya Kingai?Tucheke kidogo
Wawili hawa ni waumizwa na maswali ya mawakili.Kesi ya Ramadhani Kihiyo ilitupatia msamiati wa Kihiyo,vipi ya Kingai?Tucheke kidogo
M mama kubwa JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 6,566 Reaction score 10,623 Sep 18, 2021 #2 Apunzishwe Kihiyo kwende na 'Kingai' vilaza wote waitwe 'Vingai'.
MTOTELA Senior Member Joined Apr 21, 2012 Posts 159 Reaction score 196 Sep 18, 2021 #3 Naunga mkono hoja
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,703 Reaction score 104,828 Sep 18, 2021 #4 Kwani bado hamjamsamehe tu?Mtu mzima yawezekana akabadilika.😝😝😝😝