Ramadhan Kailima: Tume ya Taifa ya Uchaguzi ni huru

Ramadhan Kailima: Tume ya Taifa ya Uchaguzi ni huru

Yani unatarajia huyu "afisa" aseme tume si huru??
 
Angesemaje jamani maana hiyo ndiyo tegemeo la chakula chake.Utakataje mti ukiwa juu ya mti?
 
Ashashiba Huyo Akae Kimya Tz Hakuna Tume Huru

Kama umesikiliza hiyo clip vizuri kasema utendaji wake ni Huru na ndio maana kwenye vituo Mawakala kibao wanajaa, na mwaka 2015 waandishi walirusha matangazo Mubashara kama unabisha nenda Somalia ukaone si wana uchaguzi uone kama haya yanayofanyika kwetu utayapata!
 
Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Bw. Ramadhan Kailima amesema chombo anachokiongoza na kukisimamia ni Huru na wala hakiingiliwi na mtu, chama wala kikundi chochote katika kutekeleza majukumu yake kwa mujibu wa Sheria,amewataka wanasiasa wajiamini. Msikilize hapa akizungumza katika mahojiano Mubashara Dodoma FM

muache ende huko akanywe gongo. yupo hapo kwa ajili ya CCM tu na hiyo kadi ya ccm mfukoni mwake ni ya nn
 
Arumeru kwenye uchaguzi mdogo wa udiwani mkurugenzi wa halmadhauri ya meru bw chridtopher kazeri alikuwa analala kwenye kambi ya ccm na yeye ndiye alikuwa msimamizi wa uchaguzi.
Hiyo ni moja kali kuliko zote siku ya kupiga kura alikuwa na makada wa ccm kwenye gari ya serikali kuzungukia vituo.
Hapa uhuru wa tume uko wapi?
Haya ni maigizo hakuna tume huru hapa anatafuta tu kumfurahisha mtukufu
 
Mkurugenzi wa Uchaguzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Bw. Ramadhan Kailima amesema chombo anachokiongoza na kukisimamia ni Huru na wala hakiingiliwi na mtu, chama wala kikundi chochote katika kutekeleza majukumu yake kwa mujibu wa Sheria,amewataka wanasiasa wajiamini. Msikilize hapa akizungumza katika mahojiano Mubashara Dodoma FM

BROTHER RAMA NANI ALIKUTEUA? UNA KADI YA CHAMA GANI? UHURU UNAUTOA WAPI WAKATI SERIKALI SIYO HURU NA HAITAKI UHURU?
 
Uyu ni katibu msaidizi wa itikadi na uenezi wa ccm.aende akawaambie familia yake uo uongo wake.hakuna asiyejua ilo litume nilakuiweka ccm madarakani kilazima.
 
Back
Top Bottom