kinumi
JF-Expert Member
- Nov 5, 2013
- 1,027
- 748
Tuna wabunge na madiwani kwa upande wa Rais ...[emoji15]Uhuru upo ndo maana tuna Rais, Wabunge na Madiwani!
Tuna wabunge na madiwani kwa upande wa Rais ...[emoji15]Uhuru upo ndo maana tuna Rais, Wabunge na Madiwani!
??????????Tuna wabunge na madiwani kwa upande wa Rais ...[emoji15]
Tuna wabunge na madiwani kwa upande wa Rais ...[emoji15]
Aliyekwambia NEC ilisimamia uchaguzi Mkuu wa Znz nani?
Kwani wewe hujui kuwa, Tanganyika imejivisha koti la muungano tena mchana wa jua kali bila kuona joto na kujifanya Tanzanian?
Uliwahi kugombea?Wakenya walipata Tume huru ila ni balaa eti hawaiamini , Tatizo wanasiasa wa Tanzania hawajiamini wanaishi kwa hisia na kuwaza kuibiwa kura. Tanzania wagombea wanaposhindwa uchaguzi, hata kama mtu kapata kura 1 na mwenzake kapata 5000 anasema wamemuibia kura wanasiasa wanatuponza sana hawaelewi siasa pia maana ya Uchaguzi.