RAMA DEE: BEST ARTIST UNDERRATED


Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,291
Likes
33,101
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,291 33,101 280
Jamani kiukweli huyu kaka mkubwa namuelewa sana.
Ana kipaji kikubwa sana. Ni mtunzi na muimbaji mzuri sana, vitu ambavyo wasanii wetu wengi hawanavyo. Labda inaweza ikawa ni mimi tu nionaye hiki kitu, lakini nyimbo za Rama huwa hazichuji na zinazama hadi kwenye mtima na kukufanya ufikiri sana.

Lakini kinachonitatiza ni kwanini Rama Dee hapai sana kama hawa wasanii wetu wengine?
Je, Watanzania hatupendelei sana aina yake ya muziki anaofanya?
Je, Vyombo vya habari havimpigi Promo (Chapeo) huyu msanii?
Au, kuimba kwa kiswahili ni lazima mtu ucheze ili wasikilizaji (Hadhira) wa nchi nyingine wazipende kama wafanyavyo wakina Diamond Platnumz, Ali Kiba na wengineo?

Lakini kwa hili la tatu mbona wakina Khadija Nin, Salif Keita, Lokua Kanza, Fela Kuti, Habib Koite, Yoossou N'dour na wengine wanaimba bila hata kucheza sana lakini wameuza sana nyimbo na wanapiga Concert kubwa kimataifa na wanapata sana pesa. Wengi kati ya hawa ni matajiri wakubwa.

Kiukweli kuna wasanaii wana vipaji vikubwa sana hapa Tanzania lakini wanapotea sana na mpaka sasa wamefifia. Mfano mzuri tu ni Q-Chillah, Steve RnB, Barnaba, Enika, Banana Zorro, Maunda Zorro na wengine wengi tu.
Hili linanipa sana shida mimi binafsi kwasababu kuna nchi kama Nigeria na South Africa wasanii wanatoka sana kama wanakipaji cha kuimba, lakini hapa kwetu sijuin kwanini wasanii hawafiki mbali.

Naomba tusaidiane ile nielewe.
Nawasilisha.
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,527
Likes
9,075
Points
280
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,527 9,075 280
Sure..Rama Dee anajua sana..Nadhani kitendo cha yeye kukaa sana nje ya tz kinachangia kumrudisha nyuma..Na sidhani kama anauchukulia muziki serious kihivyo..Pia huyu naye alikuwa ni member wa vinega, so baadhi ya wadau kwenye soko la muziki bongo hawaivi...Uenda hicho nacho kinachangia
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,291
Likes
33,101
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,291 33,101 280
Sure..Rama Dee anajua sana..Nadhani kitendo cha yeye kukaa sana nje ya tz kinachangia kumrudisha nyuma..Na sidhani kama anauchukulia muziki serious kihivyo..Pia huyu naye alikuwa ni member wa vinega, so baadhi ya wadau kwenye soko la muziki bongo hawaivi...Uenda hicho nacho kinachangia
Hivi huyu naye alikuwa na wale majamaa waliofanya Anti Virus?
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,291
Likes
33,101
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,291 33,101 280
Rama Dee is beyond level ya wengi
Hili halina ubishi hata chembe, sema sijui kwanini hapasui anga za kimataifa!

Yeah..Alikuwa nao
Duuh, basi hii nayo ni moja ya sababu.
Clouds walikuwa na tabia ya kutopiga baadhi ya ngoma za mahasimu wao.
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,527
Likes
9,075
Points
280
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,527 9,075 280
Duuh, basi hii nayo ni moja ya sababu.
Clouds walikuwa na tabia ya kutopiga baadhi ya ngoma za mahasimu wao.
Hadi leo sidhani kama ngoma zake zinachezwa clouds..Na unajua wasanii wengi wa kibongo walivyo waoga..Ukiwa na bifu na clouds hata wao wanakuwa wanajifikiria mara mbili kukupa support
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
12,291
Likes
33,101
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
12,291 33,101 280
Hadi leo sidhani kama ngoma zake zinachezwa clouds..Na unajua wasanii wengi wa kibongo walivyo waoga..Ukiwa na bifu na clouds hata wao wanakuwa wanajifikiria mara mbili kukupa support
Wanazingua sana.
Wanasahau kama mziki ni biashara.
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,247
Likes
3,013
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,247 3,013 280
Rama D hajaamua kupasua anga! Ipo siku ataamua!
 

Forum statistics

Threads 1,238,859
Members 476,196
Posts 29,334,435