Raisi Magufuli kufungua barabara ya Bagamoyo msata Alhamisi tar 22/6

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Inafunguliwa mara ngapi??Kama hakuna cha kufungua BORA kukaa IKULU asubirie repoprt toka kwa wakuu wa wilaya na mikoa ni wapinzani wangapi wamepelekwa mahabusu bila sababu za msingi.

Anatumia kodi zetu vibaya
 

demigod

JF-Expert Member
Jan 2, 2015
5,249
2,000
Mbona Mh anafungua miradi ya laki 9..?

Lini atazindua mradi wa kiwanda tena?
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,208
2,000
Leo si alikuwa huko pwani alipitaje kama hajafungua hiyo barabara? Au kwa nini asifungue ndio apite kufungua hivyo viwanda?! Ameanza kukosa ya kufanya eee? maana anapenda attention ya watu kama mtoto anaeanza kusimama, .
 

tryphone005

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
459
500
Wenyeji wa kaskazini mpite huku sasa mje muwaondolee giza hao jamaa , maana kama hawazioni fursa zao haikosi kuna giza huko,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom