Rais zuia.....

Pumzi

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
321
195
Rais kikwete kama siyo tangazo hebu wazuie hawa clouds media group ile sauti yako inayosikika unasifia fursa radio cloudz fm...mim nahisi kama wanakuchora vile kila muda wanapiga tu kama tangazo lao au kama ni tangazo wakulipe kama vipi
 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,543
2,000
Malimbukeni tu,hzo ni dalili za kutokujiamin,yaan kuwepo sauti ya jk bas wanaona clouds ndo kama radio ya london,wangejua wakina kanye ambavyo hawana shobo na obama tena rais wa dunia sembuse huyo wenu wa east africa?? Ulimbukeni tu,
 

Pumzi

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
321
195
Ni kweli yani wao wanaona kama ile sauti pale ndio kila k2
Malimbukeni tu,hzo ni dalili za kutokujiamin,yaan kuwepo sauti ya jk bas wanaona clouds ndo kama radio ya london,wangejua wakina kanye ambavyo hawana shobo na obama tena rais wa dunia sembuse huyo wenu wa east africa?? Ulimbukeni tu,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom