Rais ,Wilaya ya Biharamulo kuna uwanja mdogo wa ndege,kwanini usiuboreshe huo?uko chini ya kilometa 20 kutoka Chato!


C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,542
Likes
4,381
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,542 4,381 280
kwa mara ya kwanza tunashuhudia wilaya mbili zinazopakana kila moja ikiwa nana uwanja wa ndege

wilaya ya kwanza kuwa na uwanja wa ndege mdogo (airstrip) ni Biharamulo

ni uwanja mzuri tu kama ukikarabatiwa,na umbali kutoka uwanja huu kwenda uwanja wa chato,haizidi kilometa 20! kiasi kwamba haitaleta mantiki kupanda ndege kutoka biharamulo mpaka chato maana itakuwa safari ya sekunde,

nini mantiki ya kuacha kuuboresha uwanja huu uliojengwa mpakani mwa chato na biharamulo na kwenda kujenga uwanja mwingine tena karibu na wa zamani?

ile barabara ya biharamulo bwanga ulichepusha,hata uwanja wa ndege pia?

kuweka viwanja viwili vya ndege kwa umbali wa kilometa 20 kutoka kiwanja kimoja,kwa nchi masikini kama Tanzania ina tija ?

kwa wale, wabishi,unaweza ku google,ingia google andika biharamulo airstrip,utamwagiwa mzigo mzima kuhusu uwanja huu,hata google wanaujua !
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,542
Likes
4,381
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,542 4,381 280
[HASHTAG]#2020[/HASHTAG]
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
14,462
Likes
26,060
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
14,462 26,060 280
Najindaa Na Kustaaafuu
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,039
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,039 280
Kumbe...ndani ya kilometa 20' kuna uwanja wa.ndege ....alafu pia kuna ya Tulawaka
Tunabana Matumizi
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,699
Likes
63,495
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,699 63,495 280
JPM tunahitaji Daktari wakuanza kutibu wenye dalili za kuelekea milembe.. bora uwafunze kuimba ngonjera tu maana hii nchi upinzani wakiimba ngonjera zisizo na mpangilio ndio tutawatambua... hata mfano 2021, 2026 n.k watakuja kuwapa burudani Ikulu.

Daktari awatumie dawa kwa drones pahala walipo ukianzia na huyu.. eeeeh
 
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
4,036
Likes
2,555
Points
280
Ndebile

Ndebile

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
4,036 2,555 280
Subiri tujenge na bandari hapo Chato, maendeleo kwanza siasa (za porojona kulalamika kila siku) baadae!
[HASHTAG]#akimalizakumitumuongezeemitano[/HASHTAG]
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,102
Likes
566
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,102 566 280
JPM tunahitaji Daktari wakuanza kutibu wenye dalili za kuelekea milembe.. bora uwafunze kuimba ngonjera tu maana hii nchi upinzani wakiimba ngonjera zisizo na mpangilio ndio tutawatambua... hata mfano 2021, 2026 n.k watakuja kuwapa burudani Ikulu.

Daktari awatumie dawa kwa drones pahala walipo ukianzia na huyu.. eeeeh
No drone capability
 
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,037
Likes
1,841
Points
280
Cognitivist

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,037 1,841 280
Nyie watu wa Bihalamulo si ndio mlikuwa mnamnyima ubunge mukuru nasikia aligombea ubunge mara mbili 1985 na 1990 bila mafanikio mlimkataa wazi wazi, jimbo lilipogawanywa mwaka 1995 ndio naye akaibuka. Kwa kuwa mukuru ni mtu wa chuki na visasi hakuna namna vumilieni tu na msipoangalia hata hicho kidogo mlichonacho atawanyang'anya
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,783
Likes
4,764
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,783 4,764 280
Hiyo wilaya yenyewe ya Biharamulo ni janga la nchi, labda walete huo uwanja wa ndege.
Wilaya haiendelei miaka nenda rudi, sijui nani aliwaloga watu wa Biharamulo? Mji mkongwe kweli lakini maendeleo inashindwa na sehemu moja ya Buselesele.
Raisi aifikirie kwa kweli.
Mtoa mada big up sana
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,542
Likes
4,381
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,542 4,381 280
Hiyo wilaya yenyewe ya Biharamulo ni janga la nchi, labda walete huo uwanja wa ndege.
Wilaya haiendelei miaka nenda rudi, sijui nani aliwaloga watu wa Biharamulo? Mji mkongwe kweli lakini maendeleo inashindwa na sehemu moja ya Buselesele.
Raisi aifikirie kwa kweli.
Mtoa mada big up sana
kuna taarifa kwamba siku inaanzishwa nairobi,ndio siku inaanzishwa biharamulo,sio kosa lao, ni kosa la. serikali
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,783
Likes
4,764
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,783 4,764 280
kuna taarifa kwamba siku inaanzishwa nairobi,ndio siku inaanzishwa biharamulo,sio kosa lao, ni kosa la. serikali
Unajua mkuu
Walimbua nchi ni wananchi wenyewe.
Pale Biharamulo hata kama serikali ilipasahau, hata watu wenyewe mwanzo hawakuwa na mawazo ya maendeleo.
Fitna sana, vituko, ushirikina kibao sana.
Sasa hivi ndiyo wameshtuka, hata hivi ni baada ya wageni kuanza kujenga kule kwa kasi. Na wenyeji ndiyo sasa wameanza kutoka gizani.

Yaani ukiangalia Buselesele, Geita kulivyochangamka, huwezi tamani kwenda kuishi Biharamulo.
Watu wa B'mulo wanajua kulivyodorora.
Mnisamehe watu wa huko jamani.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,328
Likes
9,492
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,328 9,492 280
Wameshakwambia huu wa Chato utatumika kubeba madini maana ni hatari kubwa kuyasafirisha mpaka Geita, eti ni mbali mno. Chato wamegundua madini gani?
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,542
Likes
4,381
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,542 4,381 280
Wameshakwambia huu wa Chato utatumika kubeba madini maana ni hatari kubwa kuyasafirisha mpaka Geita, eti ni mbali mno. Chato wamegundua madini gani?
hata wa biharamulo, ungetosha
 
M

Makambo zali

Senior Member
Joined
Sep 23, 2017
Messages
183
Likes
434
Points
80
M

Makambo zali

Senior Member
Joined Sep 23, 2017
183 434 80
aisee,kwa hiyo nchi hii haina long term plan ya ujenzi wa viwanja vya ndege,biharamulo ingetosha kabisa
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,320
Likes
2,822
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,320 2,822 280
Mchepushaji mzoefu! Nyumba za serikali pia alichepusha ndugu zake wapate. 'msema ukweli mpenzi wa mungu', ndio maana anataka watu waishi kama mashetani.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,509
Likes
18,014
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,509 18,014 280
kwa mara ya kwanza tunashuhudia wilaya mbili zinazopakana kila moja ikiwa nana uwanja wa ndege

wilaya ya kwanza kuwa na uwanja wa ndege mdogo (airstrip) ni Biharamulo

ni uwanja mzuri tu kama ukikarabatiwa,na umbali kutoka uwanja huu kwenda uwanja wa chato,haizidi kilometa 20! kiasi kwamba haitaleta mantiki kupanda ndege kutoka biharamulo mpaka chato maana itakuwa safari ya sekunde,

nini mantiki ya kuacha kuuboresha uwanja huu uliojengwa mpakani mwa chato na biharamulo na kwenda kujenga uwanja mwingine tena karibu na wa zamani?

ile barabara ya biharamulo bwanga ulichepusha,hata uwanja wa ndege pia?

kuweka viwanja viwili vya ndege kwa umbali wa kilometa 20 kutoka kiwanja kimoja,kwa nchi masikini kama Tanzania ina tija ?

kwa wale, wabishi,unaweza ku google,ingia google andika biharamulo airstrip,utamwagiwa mzigo mzima kuhusu uwanja huu,hata google wanaujua !

Kwa nini Babako asiuboreshe?
 
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2016
Messages
2,433
Likes
2,261
Points
280
S

Siyabonga101

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2016
2,433 2,261 280
Uwanja unajengwa CHATO.....Full stop! Mkiendelea na hizo ngonjera tutajenga na uwanja wa mpira wa Kimataifa utakaofanana au kuwa na kiwango cha Dunia/Olimpiki.Endeleeni na Uchochezi sasa muone!
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,317