Ah! wapi msanii huyo hana la kuwaeleza watanzania wamwelewe, yanaweza kujirudia yaleee yaliomkuta mbeya ya kurushiwa mawe.Na mimi nadhani hizo kumbukumbu ndizo zinazomtesa kila akitazama upepo wa kisiasa haoni kukubalika popote,sasa atatembelea mkoa gani kwanza ili iweje? hatumhitaji na simple & polite speeches zake.Bora aendelee kuuza tabasamu lake kwenye vyombo vya habari tu,mikoani atakuja kufanya nini? asiyeweza kutoa hata tamko tu kama sio hatua kwenye mambo very crucial kitaifa,watu wameuwawa huko tarime yeye kwake sio issue hiyo! ama kweli ukishangaa ya musa utaona firauni.Haya si magamba ya NYOKA,haya ni magamba ya KOBE hayavuliki!