Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,489
- 7,890
Rais wa Iran: Ni wakati wa kukomesha vita na Marekani huku Tehran ‘ikiwa katika nafasi ya kushinda vita!!’
Mwanamke anapita kwenye bango la kukaribisha lenye Rais wa Iran Masoud Pezeshkian kando ya barabara huko Islamabad, Pakistan, Jumanne, Juni 23, 2026. (Picha ya AP/Anjum Naveed)
Rais wa Iran Masoud Pezeshkian anasema ni wakati wa kukomesha vita vya Mashariki ya Kati vya miezi kadhaa na Marekani na Israeli kwa sababu Tehran iko katika nafasi ya nguvu dhidi ya Washington.
"Ni bora tukomeshe vita sasa, kwani tuko katika nafasi ya nguvu na hadhi, na ulimwengu mzima unatambua ushindi wetu na unasisitiza kwamba Amerika imeshambulia shule zetu, hospitali na miundombinu kinyume na kanuni zote na inachukiwa kote ulimwenguni," anasema katika mkutano na madaktari.
Mwanamke anapita kwenye bango la kukaribisha lenye Rais wa Iran Masoud Pezeshkian kando ya barabara huko Islamabad, Pakistan, Jumanne, Juni 23, 2026. (Picha ya AP/Anjum Naveed)
Rais wa Iran Masoud Pezeshkian anasema ni wakati wa kukomesha vita vya Mashariki ya Kati vya miezi kadhaa na Marekani na Israeli kwa sababu Tehran iko katika nafasi ya nguvu dhidi ya Washington.
"Ni bora tukomeshe vita sasa, kwani tuko katika nafasi ya nguvu na hadhi, na ulimwengu mzima unatambua ushindi wetu na unasisitiza kwamba Amerika imeshambulia shule zetu, hospitali na miundombinu kinyume na kanuni zote na inachukiwa kote ulimwenguni," anasema katika mkutano na madaktari.