Rais wa China anazidi timu ya taifa?

Rais wa China anazidi timu ya taifa?

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Posts
999
Reaction score
318
Rais wa China amewasili nchini muda si mrefu. La kusiktisha timu ya taifa inacheza na Moroco. Tbc wamekatisha matangazo ya mpira na kuweka ujio wa rais wa China.

Je rais wa China anawazid watz 11 wanaocheza uwanjan na mashabik walioko uwanjan,nasi tunaofuatilia kuptia tbc 1?

Je rais wetu akienda china wao wanaweza kasitisha program zao za tv ili waweke matukio ya rais wa nchi ya Tz kwenda kuwatembelea?

Kwanini watz tunajidharau? Hii ndiyo maana watu wanashabikia matukio ya ulaya kuliko nchi yao kwan viongoz wa serikali wanaona michezo,utalii nchini ata nguo zetu havina mvuto, ndiyo maana fanicha maofisini ni za nje badala ya mininga ya mpanda?

Nimesikitishwa na tukio la kutoa matangazo yanayohusu timu yetu ya taifa na kuweka ujio wa rais wa China.

Ndiyo maana watz sio wazalendo tena kwa nchi yao. Tukipata vita kama vile ya Idd Amin, ni watz wangapi wanaoweza kujitoa kwenda kuipigania nchi yetu?
 
dah hata mimi imenikera,ubaya hadi redion wametoa hawa jamaa mewashusha nyota au walitaka nasi tushangae dege lile
 
Wameniboa sana nipo na rafiki zangu wgeni kutoka nje nao wamesikitishwa sana na jambo hili. Hakika ni aibu
 
haya ndio yanasababisha vijana kesho waandamane:high5:

kwi kwi kwi kwi kwi
 
Mkuu hilo ni suala la PR tu kwamba ilikwishapangwa kwamba ziara ya raisi wa China ipewe kipaumbele.

Sasa mechi ya Taifa Stars si inatangazwa redioni?
 
Kwakuwa timu imefunga goli 3-1, utaskia kila mmoja anatoa pongez za kinafiki. Nimechukia kitendo hiki. Jf ni bora kuliko tbc1 na radio?watu tukiponda vyombo vya serikali wanakuja juu...oh watanzania hawapend vitu vyao.
 
Star times = Tbc = China
Uwanja wa taifa ni msaada wa wachina. Unategemea nini kama siyo kujifanya wanajali rais wa china ili waandelee kupata misaada.
 
Nini rais wa china hata kama ungekuwa uchaguzi wa kenya au rais anaongea na wazee wa kariakoo na gerezani(dar) matangazo yangesitishwa hao ndo magamba
 
Anzisha tv yako na wewe

nini maana ya kuwa na tv ya taifa? Ata akina mengi na dialo wenye tv hawajaonyesha sembu mimi na wewe. Tatizo letu watz ni kuwa na fikira potofu kama zako. Kwanin wewe usianzishe kama una uwezo.
 
Halafu "rais wenu" analalamika eti vijana hawana uzalendo, hivi ujinga kama huu mzalendo gani anaeweza kuuvumilia? Tunajishusha sana wajameni, hivi ni lini zitatutoka hizi tongotongo za kitumwa? khaaaa!!!
 
Wazalendo na wapenzi wa kweli wa Taifa Stars walikuwa uwanjani. Safari ijayo nenda uwanjani, acha kulalamika hovyo otherwise uwe ni mtoto wa kike ila kama wewe ni mtoto wa kiume hiyo ni dalili mbaya.
 
Wazalendo na wapenzi wa kweli wa Taifa Stars walikuwa uwanjani. Safari ijayo nenda uwanjani, acha kulalamika hovyo otherwise uwe ni mtoto wa kike ila kama wewe ni mtoto wa kiume hiyo ni dalili mbaya.

kwa akili yako watu na wapenzi watoke bukoba, kigoma, mtwara na lindi kuja Dar esalaam isitoshe matatizo

yanatofautiana kutoka mtu mmoja hadi mwingine ndiyo maana teknolojia ikawepo, komenti yako si yakiuungwana.
 
Imeniuma sana lkn hakuna jinsi yote kheri

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Rais wa china amewasili nchini muda si mrefu. La kusiktisha timu ya taifa<taifa stars> inacheza na moroco. Tbc wamekatisha matangazo ya mpira na kuweka ujio wa rais wa mchina. Je rais mchina anawazid watz 11 wanaocheza uwanjan na mashabik walioko uwanjan,nasi tunaofuatilia kuptia tbc 1? Je rais wetu akienda chna wao wanaweza kasitisha program zao za tv ili waweke matukio ya rais wa nchi ya tz kwenda kuwatembelea? Kwanini watz tunajidharau? Hii ndiyo maana watu wanashabikia matukio ya ulaya kuliko nchi yao kwan viongoz wa serikali wanaona michezo,utalii nchini ata nguo zetu havina mvuto. Ndiyo maana fanicha maofsin ni za nje badala xa mininga ya mpanda?nimeskitishwa na tukio la kutoa matangazo yanayohusu timu yetu ya taifa na kuweka ujio wa mchina. Ndiyo maana watz sio wazalendo tena kwa nchi yao. Tukipata vita kama vile ya idd amin,ni watz wangapi wanaoweza kujitoa kwenda kuipgania nchi yetu?

Mkuu huo wote ni ujinga wa Mtanzania kaka mie nimekaa nchi kibao na nimeshuhudia viongozi wakubwa tu wa nchi zingine wakitembelea lakini hata husikii ati kuna rais wa nchi flani yaani kuna siku nimekutana magari kama mawili na pikipiki mbili za Police na nikaambiwa ni rais wa Irland kaja kutembelea yaani sikufichi then baada ya hapo utasikia kwa taarifa ya habari ya usiku na kuonyeshwa livyokuwa na hata hakuna watu ati wamejipanga kumpokea.Tofauti moja na kubwa niliyoona kwa viongozi wa nchi ni Obama wakati anatembelea Norway miaka iliyopita kwani nilikuwa huko that time pale sasa ndio ilikuwa mshikemshike maake mji wa Oslo ulizima kila kona na jioni ile walikuja watu kila kona ya nchi kumuona Obama akiwa kwa Hotel moja in da town.Ni marais wa marekani tu ndio wanatetemesha na sio China waleta takataka Afrika sasa hapo mtazamie kujengewa madaraja mabavu na kuletewa vitu feki na serikali inakubali tu Lol nawapenda sana Wakenya kwani wamepiga marufuku ChinesProduct so Tanzania wanasema leta tu watu wetu wajinga na watu wenyewe wanashangiliana na kusema Tatapata neema from Chines Government mmeliwa
 
Back
Top Bottom