Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

​
Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa mji mdogo wa Katoro kwenye mkutano wa kampeni uliofanyika viwanja vya Mnadani, mkoani Geita.
​
Mgombea wa Urais kupitia CCM Dk. John Pombe Magufuliakiwapungia mkono maelfu ya wakazi wa mji mdogo wa Katoro kwenye mkutano wa kampeni za CCM ambapo aliwaambia wananchi hao kuwa anataka kuijenga Tanzania mpya ya Viwanda, pia katika serikali yake itaongeza maeneo ya wachimbaji wadogo na kuwawezesha ili waweze kuchimba vizuri.
​
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Geita Ndugu Joseph Msukuma akihutubia wakazi wa Katoro kwenye mkutano wa kampeni za CCM za kumnadi mgombea wa Urais wa CCM Dk. John Pombe Magufuli.
​
Umati wa wakazi wa Katoro ukifuatilia mkutano wa Dk. John Pombe Magufuli.
​
 
CPfkXQ6WoAAnNKd.jpg

Up.....

CPfkXSHWcAAOSkU.jpg

Down........

Kampeni za mwaka huu zimekuwa na muda mwingi wa ku-relax kwa mgombea wa Chama Cha Mapinduzi, Ninja Dr John Pombe Magufuli kwa sababu amegundua jambo moja la ukweli kuwa anapambana na wapinzani DHAIFU kuwahi kutokea katika uchaguzi wowote tangu kuanza kwa chaguzi za vyama vingi hapa nchini.

1. Uhakika wa mtandao makini wa CHAMA, watendaji, viongozi na wanachama ambao wamejipanga kuhakikisha CCM inapata kura za kishindo. Kazi ya Kinana iliyodumu miaka 2 imesafisha njia kwa Magufuli.

2. Mafanikio ya Serikali ya awamu ya nne katika miundombinu, Afya (mifuko ya bima ya Afya), teknolojia ya Mawasiliano na kadhalika. Wosia wa Baba wa Taifa bado unakumbukwa na watanzania wengi na wanaufanyia kazi.

3. Rekodi zake za utendaji, uchapakazi na UADILIFU zimeendelea kumuhakikishia kura za kutosha...amewafikia watanzania wengi kuliko mgombea wowote yule..Sera na Ilani inayoeleweka na namna anavyoiwasilisha imempa uhakika na kueleweka zaidi. Seen is believing, Kilometa alizosafiri, mikutano anayofanya kwa siku, TV, Redio na Mitandao vyote vinampa milage Magufuli..

4. UDHAIFU wa Upinzani, kashfa za Rushwa za wagombea na mchakato mzima wa kupata mgombea, kuuza Chama, Vita ya majimbo na kata, Mizozo, migogoro na kujiuzulu kwa Slaa, Lipumba, Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu NCCR, Misumali ya Zitto, Mchange wanayoielekeza kwa Sumaye na Lowassa imeendelea kuwamaliza wapinzani...

5. AFYA.....AFYA.....AFYA..!!!

Nna nyege sana za kupachika mpini kwenye jembe, vp uko tayari
 
CPfkXQ6WoAAnNKd.jpg

Up.....

CPfkXSHWcAAOSkU.jpg

Down........

Kampeni za mwaka huu zimekuwa na muda mwingi wa ku-relax kwa mgombea wa Chama Cha Mapinduzi, Ninja Dr John Pombe Magufuli kwa sababu amegundua jambo moja la ukweli kuwa anapambana na wapinzani DHAIFU kuwahi kutokea katika uchaguzi wowote tangu kuanza kwa chaguzi za vyama vingi hapa nchini.

1. Uhakika wa mtandao makini wa CHAMA, watendaji, viongozi na wanachama ambao wamejipanga kuhakikisha CCM inapata kura za kishindo. Kazi ya Kinana iliyodumu miaka 2 imesafisha njia kwa Magufuli.

2. Mafanikio ya Serikali ya awamu ya nne katika miundombinu, Afya (mifuko ya bima ya Afya), teknolojia ya Mawasiliano na kadhalika. Wosia wa Baba wa Taifa bado unakumbukwa na watanzania wengi na wanaufanyia kazi.

3. Rekodi zake za utendaji, uchapakazi na UADILIFU zimeendelea kumuhakikishia kura za kutosha...amewafikia watanzania wengi kuliko mgombea wowote yule..Sera na Ilani inayoeleweka na namna anavyoiwasilisha imempa uhakika na kueleweka zaidi. Seen is believing, Kilometa alizosafiri, mikutano anayofanya kwa siku, TV, Redio na Mitandao vyote vinampa milage Magufuli..

4. UDHAIFU wa Upinzani, kashfa za Rushwa za wagombea na mchakato mzima wa kupata mgombea, kuuza Chama, Vita ya majimbo na kata, Mizozo, migogoro na kujiuzulu kwa Slaa, Lipumba, Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu NCCR, Misumali ya Zitto, Mchange wanayoielekeza kwa Sumaye na Lowassa imeendelea kuwamaliza wapinzani...

5. AFYA.....AFYA.....AFYA..!!!

Malaya wa siasa kidato cha pili ulifauru kweli?
 
Back
Top Bottom