Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

Uchaguzi wa U Rais umeisha na Lowassa ndiye Rais!

Mbona mmeacha kuweka nembo ya CCM kwenye vipeperushi vya Magufuli?Siku hizi sio tena Chagua CCM?
 
Hivi kumbe na yeye ni msanii! ? Push Ups at large. Does it add value to my decision to be implemented on 25/10/2015? No it doesn't.
 

Attachments

  • FB_IMG_1442908776554.jpg
    FB_IMG_1442908776554.jpg
    16.2 KB · Views: 150
Hapo ingekuwa mzee wa Kujinyea lazima tungemzika kabisaaa
 
Mtapiga pushapuuu....mtakimbia mchakamchaka.....mtaruka kichurachura ila huu ndio mwisho wenu Kakojoeni mkalale
 
Piga kelele mpaka Koo likupasuke Magufuli tayari kazi amemaliza sasa ansubili tu kuapishwa
View attachment 289794

Hiyo 66% si hata kwenye familia yako inapatikana? naona mnajifariji kwa data za kupikapika huku uhalisia mnauona na kuujua. Vipi kuhusu kuandaa wale vijana 60,000 kama matokeo ndio haya kwa nini mnahangaika hivyo?
 
Mimi niliposikia mgombea wetu kajinyea stendi ya Chato tu basi nikaamua kuhamia kwa Magufuli
 
Hivi alianzanje yaani...alifika tu na kuanza push up au alisema nini
 
CPfk17HWwAACus1.jpg:large


report hii hapa tuisome pia kwa umakini tunawapiga Kwenye Report na pia na PushUps
Hii report inanichanganya, labda nifafanuliwe kidogo. Miye najua kuwa katika uchaguzi ujao atasmimama mgombea MMOJA WA Urais/Ubunge/ Udiwani kupitia CDM/CUF/NLD/ MCCR na umoja huo ndio UKAWA, kwa maana hiyo sikutarajia kuona hivyo vyama vikichuana na vyama vingine ikiwemo tena UKAWA !!!!
 
afya.JPG
iga uone.jpg
Eti wanasema afya siyo kigezo, Obama anafanya nini hapo pichani, bila afya angeweza? Magufuli baba Songa zako mbele
 
CPfkXQ6WoAAnNKd.jpg

Up.....

CPfkXSHWcAAOSkU.jpg

Down........

Kampeni za mwaka huu zimekuwa na muda mwingi wa ku-relax kwa mgombea wa Chama Cha Mapinduzi, Ninja Dr John Pombe Magufuli kwa sababu amegundua jambo moja la ukweli kuwa anapambana na wapinzani DHAIFU kuwahi kutokea katika uchaguzi wowote tangu kuanza kwa chaguzi za vyama vingi hapa nchini.

1. Uhakika wa mtandao makini wa CHAMA, watendaji, viongozi na wanachama ambao wamejipanga kuhakikisha CCM inapata kura za kishindo. Kazi ya Kinana iliyodumu miaka 2 imesafisha njia kwa Magufuli.

2. Mafanikio ya Serikali ya awamu ya nne katika miundombinu, Afya (mifuko ya bima ya Afya), teknolojia ya Mawasiliano na kadhalika. Wosia wa Baba wa Taifa bado unakumbukwa na watanzania wengi na wanaufanyia kazi.

3. Rekodi zake za utendaji, uchapakazi na UADILIFU zimeendelea kumuhakikishia kura za kutosha...amewafikia watanzania wengi kuliko mgombea wowote yule..Sera na Ilani inayoeleweka na namna anavyoiwasilisha imempa uhakika na kueleweka zaidi. Seen is believing, Kilometa alizosafiri, mikutano anayofanya kwa siku, TV, Redio na Mitandao vyote vinampa milage Magufuli..

4. UDHAIFU wa Upinzani, kashfa za Rushwa za wagombea na mchakato mzima wa kupata mgombea, kuuza Chama, Vita ya majimbo na kata, Mizozo, migogoro na kujiuzulu kwa Slaa, Lipumba, Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu NCCR, Misumali ya Zitto, Mchange wanayoielekeza kwa Sumaye na Lowassa imeendelea kuwamaliza wapinzani...

5. AFYA.....AFYA.....AFYA..!!!
attachment.php


RASI MWAI KIBAKI WAKATI ANAAPISHWA KUSHIKA WADHIFA WA URAIS KENYA ALIKUWA NA MIAKA 77 AKIWA HAWEZI KUSIMAMA, AMEVUNJIKA MGUU NA MATATIZO KIBAO YA AFYA. LAKINI NDIO ALIWEKA MSINGI WA UCHUMI UNAOPAA KATIKA NCHI YA KENYA.

SAFARI HII HATUDANGANYIKI TU8NATAKA MABADILIKO YA KUITOA CCM MADARAKANI NA SI VINGINEVYO, MAMBO MENGINE BAADAYE.
 
Hii report inanichanganya, labda nifafanuliwe kidogo. Miye najua kuwa katika uchaguzi ujao atasmimama mgombea MMOJA WA Urais/Ubunge/ Udiwani kupitia CDM/CUF/NLD/ MCCR na umoja huo ndio UKAWA, kwa maana hiyo sikutarajia kuona hivyo vyama vikichuana na vyama vingine ikiwemo tena UKAWA !!!!

Inavyoonesha kuna baadhi ya wananchi wanatarajia kuona sanduku la UKAWA wakati wa kupiga kura, sasa sijui itakuwaje, na ninavyofahamu kidemokrasia katika kuchagua, masanduku ya vyama vyote vilivyosajiliwa yatapaswa yawepo mezani, halafu ndipo mtu achague amtakaye, siyo kuwalazimisha watu wamchague mtu mmoja aliyekuwa proposed eti kisa yupo UKAWA
 
Back
Top Bottom