Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

Rais wa Awamu ya 5, my NINJA on his GOOD day..!!

lowasa hata kukimbia anaweza kweli ???
 
Sawa, namaanisha kwa UKAWA yapo majimbo kama Segerea hawajafika muafaka ni chama kipi kisimamishe mgombea, na pia imezoelekea miongoni mwa wananchi kwamba masanduku ya kupiga kura huwa matatu kwa kila chama, leo hii mtu ambaye hajui UKAWA ni nini akienda kupiga kura asipokuta sanduku la chama chake, huoni kama UKAWA wanawachanganya raia

Hili lisipuuzwe
 
Hapana Mkuu, hakutakuwa na masanduku mengi ya kila chama bali litakuwa moja kwa Rais, moja kwa Mbunge na moja kwa Diwani ila karatasi za kura ndo zitakuwa na majina ya wagombea kutoka vyama vyote na UKAWA haitakuwepo kwa sababu sio chama cha siasa ila kama walivyokubaliana kutakuwa na jina moja kuwakilsha hivyo vyama shirika - CUF, CDM, NLD na NCCR ambapo wanachama wa vyama hivyo watapiga tick kwenye kibox cha huyo mgombea. Hata hicyo, UKAWA wanatakiwa kufanyia kazi utafiti wa TWEZA kwa kutoa elimu ili kuepuka watu kupaninic wasipoona neno UKAWA katika karatasi za kura.

Lakini bado kuna haja ya hawa wanaojiita ukawa kuwaelimisha wapiga kura wao
 
Huyu Juliana Shonza kwa tabia zake nazozisikia mitaani na huku kumpapatikia JPM naanza kupata na wasiwasi kua Mumewe huyu dada amewaolea watu wajipigie.
 
Last edited by a moderator:
unaorodhesha mafanikio tu, mbona magufuli mwenyewe anawananga ccm kwa ufisadi? hata kinana amesema ccm kuna mafisadi na majizi.HIYO NDIYO CCM!
 
Wenye uelewa watanielewa mara moja..!!

Magufuli hayuko sawa... IQ yake ni ndogo sana... i proved this...!!! Anasema asiyoyajua, anayajua asiyo yasema..!!

IQ ya MAGUFULI, is ABNORMAL..!!!!

1: Nitawafunga wafisadi wote... haaaa... so hata boss wake wa sasa, Mkapa, Chenge, Ngeleja, Tibaijuka, MAGUFULI, etc... ataweza..? pure joke.. Mbona sasa anawanadi mafisadi hao akina Chenge, Tibaijuka, Ngeleja..? Hajui anasema nn na anatenda nn, so ATAJIFUNGA NA YEYE..? huyo ndio Magufuli...IQ yake is ABNORMAL..

2: Nitajenga kila kijiji ZAHANATI... wee acha uongo..huwezi hili..?

3: Nitatoa kila kijiji mil 50... IQ ya Magufuli is ABNORMAL... u can't do this, let's bet..!!!

4: Kila MKOA nitajenga HOSPITAL YA RUFAA KUBWA KUBWA... plz, Magufuli plz... stop this, huwezi..!!!

5: Kila mwalimu nitampa laptop, kuboresha elimu, UR OFF TRACK...laptop haziboreshi elimu... omg..!!!

6: Tanzania ya MAGUFULI itakuwa ya VIWANDA, kila kona ya nchi... JE HAJUI CCM ndio IMEUA VIWANDA..? Hata yeye anashangaa hilo... he is not serious...!!

7: Dawa kukosekana hospitalini, na kupatikana ktk pharmacies nearby hospitals, clinics, ANASHANGAA SANAA, as if hagombei CCM...!!

8: Anasema, ataifumua CCM na SERIKALI... kwa ukali kabisa... sasa hapa ndio kichekesho, so ATAJIFUMUA NA YEYE..? He is core part of CCM.. so anaishtaki CCM na yeye kwa WANANCHI...he is ABNORMAL..!!

9: Atafuta misamaha yote ya WABUNGE... lol..!! Hii ina tija kweli..? Au anaongea tu kupata kura..?

10: Wanafunzi wanakaa chini, ANASHANGAA, anasema atakufa na mtu...miti imejaa, kwani for 54 yrs ni CHAMA GANI KILIKUWA MADARAKANI..?
Is he speaking as an OUTSIDER...?

11: Anasema ANACHUKIA SANA UKABILA, hapo hapo akiwa Chato, dakika chache tu AKAANZA KUONGEA KILUGHAAAAAA WEEE, akarudia tenaa na tenaaa anaomba kura... huo sio UKABILAAAAA... Is he Ok..?

IQ ya Magufuli is ABNORMAL...!!

12: Saddam wa Libya mnamjua..? watu eeehh... sorry Saddam wa kulee Kuwait na Gadaffi wa Iraq walitaka mabadiliko, mnaona kilitokea nn, ACHENI MSIFANYE MABADILIKO MTAJUTA.... dakika chache tena hapo hapo... NAFAHAMU WATANZANIA WANATAKA MABADILIKO... MM NDIO NITALETA MABADILIKO... hayaaaaa mamaaaaa... totally confused, hayuko sawa.. si umesema wasifanye MABADILIKO...?😨😨😠😠 mmh.. omg..!!

13: M4C ni MAGUFULI for CHANGE....👇👇 Sasa hapa ndio nikamaliza ANALYSIS YANGU...and PROOF beyond any doubts...kuwa IQ ya MAGUFULI is ABNORMAL...!!!

Ooooh dear.. noo..noo.. something, somewhere, is wrong Mr. Magufuli...!!

Ni mtu wa kukurupuka na HASIRA sana, these are signs of the WEAKEST manager not even to be called a LEADER..!!

Kwa MFUMO wa CCM, Magufuli si chochote, si lolote, HAWEZI FANYA CHOCHOTE...hata yeye anajua hilo wazi wazi, basi tu anajikaza KISABUNI...!!!

In short, ukimsikiliza anachoongea, HUWEZI muamini kabisa ukilingalisha na hali HALISI iliyopo...!!!

IQ ya Magufuli is ABNORMAL...!!! I proved this...!!!
 
CPfkXQ6WoAAnNKd.jpg

Up.....

CPfkXSHWcAAOSkU.jpg

Down........

Kampeni za mwaka huu zimekuwa na muda mwingi wa ku-relax kwa mgombea wa Chama Cha Mapinduzi, Ninja Dr John Pombe Magufuli kwa sababu amegundua jambo moja la ukweli kuwa anapambana na wapinzani DHAIFU kuwahi kutokea katika uchaguzi wowote tangu kuanza kwa chaguzi za vyama vingi hapa nchini.

1. Uhakika wa mtandao makini wa CHAMA, watendaji, viongozi na wanachama ambao wamejipanga kuhakikisha CCM inapata kura za kishindo. Kazi ya Kinana iliyodumu miaka 2 imesafisha njia kwa Magufuli.

2. Mafanikio ya Serikali ya awamu ya nne katika miundombinu, Afya (mifuko ya bima ya Afya), teknolojia ya Mawasiliano na kadhalika. Wosia wa Baba wa Taifa bado unakumbukwa na watanzania wengi na wanaufanyia kazi.

3. Rekodi zake za utendaji, uchapakazi na UADILIFU zimeendelea kumuhakikishia kura za kutosha...amewafikia watanzania wengi kuliko mgombea wowote yule..Sera na Ilani inayoeleweka na namna anavyoiwasilisha imempa uhakika na kueleweka zaidi. Seen is believing, Kilometa alizosafiri, mikutano anayofanya kwa siku, TV, Redio na Mitandao vyote vinampa milage Magufuli..

4. UDHAIFU wa Upinzani, kashfa za Rushwa za wagombea na mchakato mzima wa kupata mgombea, kuuza Chama, Vita ya majimbo na kata, Mizozo, migogoro na kujiuzulu kwa Slaa, Lipumba, Makamu Mwenyekiti na Katibu Mkuu NCCR, Misumali ya Zitto, Mchange wanayoielekeza kwa Sumaye na Lowassa imeendelea kuwamaliza wapinzani...

5. AFYA.....AFYA.....AFYA..!!!

level za akina obama na shukshegi hu~ha masteeer! yule mwingine hata sisemi, alichokifanya chato kinatosha na akijaribu hizi level tuna mzika
 
Wenye uelewa watanielewa mara moja..!!

Magufuli hayuko sawa... IQ yake ni ndogo sana... i proved this...!!! Anasema asiyoyajua, anayajua asiyo yasema..!!

IQ ya MAGUFULI, is ABNORMAL..!!!!

1: Nitawafunga wafisadi wote... haaaa... so hata boss wake wa sasa, Mkapa, Chenge, Ngeleja, Tibaijuka, MAGUFULI, etc... ataweza..? pure joke.. Mbona sasa anawanadi mafisadi hao akina Chenge, Tibaijuka, Ngeleja..? Hajui anasema nn na anatenda nn, so ATAJIFUNGA NA YEYE..? huyo ndio Magufuli...IQ yake is ABNORMAL..

2: Nitajenga kila kijiji ZAHANATI... wee acha uongo..huwezi hili..?

3: Nitatoa kila kijiji mil 50... IQ ya Magufuli is ABNORMAL... u can't do this, let's bet..!!!


Ni mtu wa kukurupuka na HASIRA sana, these are signs of the WEAKEST manager not even to be called a LEADER..!!

Kwa MFUMO wa CCM, Magufuli si chochote, si lolote, HAWEZI FANYA CHOCHOTE...hata yeye anajua hilo wazi wazi, basi tu anajikaza KISABUNI...!!!

In short, ukimsikiliza anachoongea, HUWEZI muamini kabisa ukilingalisha na hali HALISI iliyopo...!!!

IQ ya Magufuli is ABNORMAL...!!! I proved this...!!!

Alafu cha kusikitisha wale waLumumba hawamshiki sikio kuwa Meneja hapo umebugi.


Jumla ya Vijiji 2009 :10,165+1462= 11.627(2009) x 50.000.000tsh@= 581.350.000.000Tsh.


Sasa sijui kama nchi hii wapigakura ni wa vijijini tu. Vipi wale wa mitaa za Kama Kijitonyama wao hawana chao siyo!
Hizo mamia ya Mabilioni anazitoa wapi wakati mpaka Dakika hii Chama chake na Serikali inapumulia mashine maana hakuna Pesa.


[h=3]TANZANIA MAINLAND 2009 National Bureau of Statistics ...[/h]
The table reveals that;out of 10,165 villages, 8,704 (85.6 %) were surveyed and 1,461 villages were not surveyed (14.4 %).
Basic Facts and Figures, 2009 on Human Settlements in Tanzania Mainland
 
Back
Top Bottom