Rais Samia: Wanufaika wa TASAF wamefikia 6,983,665

Rais Samia: Wanufaika wa TASAF wamefikia 6,983,665

Jesusie

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2021
Posts
1,526
Reaction score
785
Akiongea kwenye mkutano wa kampeni wa Tanganyika Packers, Rais Samia Suluhu Hassan alisema:

Umasikini haujaisha, Tanzania yetu inapaswa kuwa na familia zenye furaha na usalama wa kifedha. Hivyo nashukuru Mpango wa TASAF, ambao umeongeza idadi ya kaya walengwa kutoka 876,440 mwaka 2021 hadi 1,371,916 mwaka huu wa 2025.

Rais Samia aliongeza kuwa hatua hii ya Serikali inapanua wigo wa msaada kwa wananchi, kwani jumla ya wanufaika wa TASAF kufikia mwaka 2024 walifikia watu 6,983,665. "Hii ni fursa kwa familia nyingi kupata msaada wa kijamii, kuhakikisha watoto wanapata elimu, na kuwa na afya bora. Ni mwongozo wa taifa kuelekea ustawi wa kila kaya," alisema.

Wakazi walioshiriki mkutano huo walisifia jitihada za Serikali, wakisema kuwa mpango wa TASAF umekuwa tumaini halisi kwa kaya masikini. Kwa wengi, si tu msaada wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo, ikiwaleta karibu zaidi na maisha bora.

Rais Samia aliwahakikishia wananchi kuwa Serikali itadumisha na kuendeleza sera zinazosaidia kaya masikini, kuhakikisha mpango wa TASAF unaendelea kufanikisha ustawi wa kijamii kwa kila kona ya nchi

Kwa wananchi wengi, TASAF si tu mpango wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo.
​
 
Yaani mtu anapewa elfu 12 baada ya miezi 3, yeye elfu 12 inamtosha hata kununua vocha kwa siku? tuache dharau
 
Hii nchi inachekesha sana!! Hivi tunaweza kukaa tunajivunia Tassaf? Does this make sense?😨 Yaani badala tutafute mbinu mbadala ya kupunguza Tassaf, lakini tunajivunia wimbi hili la umaskini?

Ana kweli Tanzania kichwa Cha mwendawazimu🚮
 

Attachments

  • 20250829_100020.jpg
    20250829_100020.jpg
    278.3 KB · Views: 33
Akiongea kwenye mkutano wa kampeni wa Tanganyika Packers, Rais Samia Suluhu Hassan alisema:

Umasikini haujaisha, Tanzania yetu inapaswa kuwa na familia zenye furaha na usalama wa kifedha. Hivyo nashukuru Mpango wa TASAF, ambao umeongeza idadi ya kaya walengwa kutoka 876,440 mwaka 2021 hadi 1,371,916 mwaka huu wa 2025.

Rais Samia aliongeza kuwa hatua hii ya Serikali inapanua wigo wa msaada kwa wananchi, kwani jumla ya wanufaika wa TASAF kufikia mwaka 2024 walifikia watu 6,983,665. "Hii ni fursa kwa familia nyingi kupata msaada wa kijamii, kuhakikisha watoto wanapata elimu, na kuwa na afya bora. Ni mwongozo wa taifa kuelekea ustawi wa kila kaya," alisema.

Wakazi walioshiriki mkutano huo walisifia jitihada za Serikali, wakisema kuwa mpango wa TASAF umekuwa tumaini halisi kwa kaya masikini. Kwa wengi, si tu msaada wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo, ikiwaleta karibu zaidi na maisha bora.

Rais Samia aliwahakikishia wananchi kuwa Serikali itadumisha na kuendeleza sera zinazosaidia kaya masikini, kuhakikisha mpango wa TASAF unaendelea kufanikisha ustawi wa kijamii kwa kila kona ya nchi

Kwa wananchi wengi, TASAF si tu mpango wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo.
​
Kwa hiyo sisi waTZ zaidi ya 10% ni maskini?
 
Akiongea kwenye mkutano wa kampeni wa Tanganyika Packers, Rais Samia Suluhu Hassan alisema:

Umasikini haujaisha, Tanzania yetu inapaswa kuwa na familia zenye furaha na usalama wa kifedha. Hivyo nashukuru Mpango wa TASAF, ambao umeongeza idadi ya kaya walengwa kutoka 876,440 mwaka 2021 hadi 1,371,916 mwaka huu wa 2025.

Rais Samia aliongeza kuwa hatua hii ya Serikali inapanua wigo wa msaada kwa wananchi, kwani jumla ya wanufaika wa TASAF kufikia mwaka 2024 walifikia watu 6,983,665. "Hii ni fursa kwa familia nyingi kupata msaada wa kijamii, kuhakikisha watoto wanapata elimu, na kuwa na afya bora. Ni mwongozo wa taifa kuelekea ustawi wa kila kaya," alisema.

Wakazi walioshiriki mkutano huo walisifia jitihada za Serikali, wakisema kuwa mpango wa TASAF umekuwa tumaini halisi kwa kaya masikini. Kwa wengi, si tu msaada wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo, ikiwaleta karibu zaidi na maisha bora.

Rais Samia aliwahakikishia wananchi kuwa Serikali itadumisha na kuendeleza sera zinazosaidia kaya masikini, kuhakikisha mpango wa TASAF unaendelea kufanikisha ustawi wa kijamii kwa kila kona ya nchi

Kwa wananchi wengi, TASAF si tu mpango wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo.
​
Wajinga tu ndiyo wanaoweza kushindwa kuelewa kuwa "kuongezeka watu katika mfuko wa tafaf ni kiashiria sahihi cha kuongezeka kwa umaskini"
 
Akiongea kwenye mkutano wa kampeni wa Tanganyika Packers, Rais Samia Suluhu Hassan alisema:

Umasikini haujaisha, Tanzania yetu inapaswa kuwa na familia zenye furaha na usalama wa kifedha. Hivyo nashukuru Mpango wa TASAF, ambao umeongeza idadi ya kaya walengwa kutoka 876,440 mwaka 2021 hadi 1,371,916 mwaka huu wa 2025.

Rais Samia aliongeza kuwa hatua hii ya Serikali inapanua wigo wa msaada kwa wananchi, kwani jumla ya wanufaika wa TASAF kufikia mwaka 2024 walifikia watu 6,983,665. "Hii ni fursa kwa familia nyingi kupata msaada wa kijamii, kuhakikisha watoto wanapata elimu, na kuwa na afya bora. Ni mwongozo wa taifa kuelekea ustawi wa kila kaya," alisema.

Wakazi walioshiriki mkutano huo walisifia jitihada za Serikali, wakisema kuwa mpango wa TASAF umekuwa tumaini halisi kwa kaya masikini. Kwa wengi, si tu msaada wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo, ikiwaleta karibu zaidi na maisha bora.

Rais Samia aliwahakikishia wananchi kuwa Serikali itadumisha na kuendeleza sera zinazosaidia kaya masikini, kuhakikisha mpango wa TASAF unaendelea kufanikisha ustawi wa kijamii kwa kila kona ya nchi

Kwa wananchi wengi, TASAF si tu mpango wa kifedha, bali ni dira ya matumaini inayowaunganisha na fursa za maendeleo.
​
Kutoka elfu 40 kipindi kile Hadi buku 7 kwa sasa
 
Back
Top Bottom