MWANDENDEULE
JF-Expert Member
- May 24, 2015
- 5,270
- 10,864
Naunga mkono hoja vinginevyo kuna hatari ya kaburi la mtu kucharazwa viboko na wajukuu zetu huko mbeleni
Karibu kanda maalumu Tarime RoryaBila shaka wewe ni Mmakunduchi!
Mtu wa Rorya hawezi kutetea ujinga huu, labda unatoka Migori au Kuria ,ninavyowajua watu wa Mara ni watu wa shoka.Karibu kanda maalumu Tarime Rorya
Atatoboa endapo tu tume itakuwa hii hii ya sasa.Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.
Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.
Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
Ataondoka. Kwa namna alivyoutwaa Urais bila ya ridhaa ya Wananchi, na kwa jinsi mambo yanavyoenda hivi sasa, hawezi KABISA kushinda urais 2025.Hawezi kuondoka
Acheni kufanya vitu kwa hisiaKama we ni Mahakama niite nikudhibitishie.
Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.
Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.
Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
Tumpe muda..Aonyeshe nia ya kusikiliza na kurekebisha, mkuu wa nchi kutamka ametia pamba masikioni ni matusi kwa wananchi
Tumpe muda, hajasema chochote.Acheni kufanya vitu kwa hisia
Amesoma hizi au ataambiwa na wasomaji hapa..
Wewe ni Mungu? Acha ujinga! Hata yule mwingine mkisema hadi 2030Uko wapi tukusagie chupa ule? Samia ni Rais mpaka 2030 hutaki chimba shimo ujifukie.
Sasa kunahusiano gani na ufanyaji kazi mzuri wa MamaMtu wa Rorya hawezi kutetea ujinga huu, labda unatoka Migori au Kuria ,ninavyowajua watu wa Mara ni watu wa shoka.
Kwa hiyo unamanisha naye atakufa kabla ya 2030?Wewe ni Mungu? Acha ujinga! Hata yule mwingine mkisema hadi 2030