Rais Samia uondoke ikifika mwaka 2025

Rais Samia uondoke ikifika mwaka 2025

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Posts
5,497
Reaction score
5,198
Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.

Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.

Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
 
Tuwe na akiba ya maneno

 
Kwa mambo yanayo endelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025 . Watanganyika wana hasira Kali na wewe

Ukitaka watu warudi Iman kwako ni kuachana na hii mikataba ya kipumbavu na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu .

Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa
Mama anaupiga mwingi sana. Mama mitano tena
 
Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.

Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.

Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
Mikataba tafuta mwanasheria akae na wewe akupe shule kifungu kwa kifungu ili hii chuki yako ipungue.

Nchi imekuwa na marais sita na wawili wametoka visiwani wanne wametoka huku bara. Pengine ni mpango wa Mungu kwa Samia kuwa rais mwaka juzi baada ya kifo cha JPM.

Alitaka kutukumbusha maana pana ya demokrasia na sio huu ubinafsi wetu sisi watu wa huku bara, kujiona muda wote tuna haki kwa sababu ya ukubwa wa eneo letu.

Mungu anazo njia zake za kuongea na binadamu na zina ukuu usioelezeka. Hizi kelele zote ni chuki tu na zinaonyesha namna gani tusivyo na uvumilivu.

Yale yale Maneno ya Mwalimu Nyerere kwamba muungano ndio unaoshikilia uwepo wa TZ. Na tusijidanganye kudhani kuwa roho ya kibaguzi ya kumbagua Rais Samia, itaishia kwake tu, tutamnyooshea vidole rais wa Tanganyika kama leo tunavyomnyooshea SSH.
 
Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.

Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.

Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
Utaondoka wewe na Samia atabaki
 
Kwa mambo yanayoendelea hasa mikataba ya ovyo iliyo ingiwa huu wa kuuza bandari zetu zote Kwa waarabu haikubaliki na hata mbuga zetu kiufupi hili jambo naomba kusema tu limekuondolea sifa kabisa ya kuwa mgombea wa 2025. Watanganyika wana hasira Kali na wewe.

Ukitaka watu warudishe imani kwako ni kuachana na hii mikataba na rudisha nchi kwenye misingi yake ya kulinda Mali zetu.

Mikataba mizuri ni ile yenye faida Kwa Taifa.
wewe kama nani?
 
Back
Top Bottom