Rais Samia: Tunaowatumbua ni wale legelege

Rais Samia: Tunaowatumbua ni wale legelege

Wakikaa kimya anawaita legelege, wakiongea wanaonekana wakorofi na wanatangaza ukabila..huyo jumaa aweso hana hata mwaka kwenye hiyo wizara na hata yeye hajafanya nae kazi hata mwaka, isitoshe aweso anasimamia miradi ambayo ilishapitishwa. Ye aseme aba mahaba na aweso kama alivyokuwa na mahaba na ummy.
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Upuuzi na ushuzi huu
 
Aweso amefanya Nini outstanding from others,

2935120_Screenshot_20210920-071756.png
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Duh...udini umeanza?! Ngoja nikae pembeni Kwanza nikichungulia mpambano huu...
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Wewe jamaa Automata umejaa ujinga sana....unapenda mambo ya kipumbavu ya UDINI....una tatizo gani?!!!

Vetting za nchi hii hazifanyiki kidini....unawachukia wakristo?!!! basi tumia nguvu uliyonayo kuwafuta uraia.....

Unawachukia waislam ?!!!! basi tumia nguvu zako kuwafuta uraia ....

Pathetic
 
Hahah Sisi tunajua wachapakazi kazi tunaiona huku kitaa. Aweso anakuja ila bado Kalemani alikuwa anaupiga mwingi.
Kuupiga mwingi kwa Kalemani inaelekea ndiko kulimponza kwani alikuwa anapata umaarufu huku akiwanyima watu kufanya biashara na serikali kupitia wizara nyeti...we want to do business bwana...tumeshaongea tayari na balozi wa Marekani...tutafanya biashara ...
 
Back
Top Bottom