Rais Samia: Tunaowatumbua ni wale legelege

Rais Samia: Tunaowatumbua ni wale legelege

Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Ndugu usiwe na hasira kiasi hicho.
Just take everything normal and easy, don't stress yourself, usipende makuu.
Kama yako ipo ipo kama haipo haipo.
 
Oweso hamfikii Kalemani hata robo
Kalemani alileta unoko kazini. Aweso ananiachaga hoi na misemo yake mingi ya ajabu ajabu.

Anakwambia ukimuona kobe juu ya mti ujue kapandishwa.

Au anasema anayelala na mgonjwa ndiye anayeijua mihemo ya mgonjwa.

Huwa anaichomekea akiwa na uso mkavu kabisa.
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Tatizo la hiyo kambi yenu ni vitisho, sasa eti unamtisha mtanzania mwenzio kuwa ''your watched'' ....anyway tuyaache, by the way umeshaenda Gereza la Kisongo kumpa pole jamaa??
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Wote hao ni Legelege kabisa uwezo wa kufikiri mdogo na wametucheleweshea sana Maendeleo
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Hama Nchi msukuma wewe, una chuki na Samia
 
Juma Aweso kazi anapiga kwa kweli japo mapungufu yapo maana ni binadamu,bila kumsahau Ummy Mwalimu
 
Nchi hii kwa taarabu . Maji kuna ufisadi wa kutisha mpaka kichefuchefu
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Hivi haya maoni ni kopi na paste toka mwaka 1970? Kwa maana mawazo kama hayo kwa vijana wa sasa hivi ni mawazo mfu.

Kusoma kote huku bado tupo nyuma kiasi hiki. Pole sana ndugu zangu, sisi tunachapa kazi kuondoa ukali wa maisha na kuenga taifa letu. Nyie endeleeni kuupepeta na kulia kuwa bado vyuma vimekaza.
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Prof Assad alisema, 60% ya viongozi wa serikali wanauwezo mdogo katika utendaji wa kazi zao. Hapa nafikiri 30% imeshatolewa, wanatafutwa wengine 30% ili watolewe na utendaji uwe safi kwa asilimia 100.

Kazi iendeleee!
 
Kwa hiyo Dr. Merdad Kalemani, Dr. Leonard Chamuriho, Innocent Bashungwa, Dr. Alexander Kyaruzi, Dr. Tito Mwinuka, Dr. Philemon Sengati, ni legelege?

Halafu wazanzibari & islamic wenzake na team msoga anaowateua ndio strong!

Wakina Batilda Buriani, January Makamba, Mwanaid Maajar, Sophia Mjema, Omari Makungu, Mustafa Umande, Omari Issa, Hassan Seif, Maharage Chande, na kadhalika
.
.
.
.
.
Samia usiwafanye watanzania wajinga (your watched)
Kwa hiyo wale wa dini ya upande wa pili waliokua wameteuliwa na mwendazake ndio warudishwe waondolewe waislama woote maana enzi za jiwe hukuona kua wakristu ndio wamejazana.
Acha udini bludful.
 
Mmh Kalemani kaupiga mwingi sana kwenye Nishati. Umeme umesafiri sana hii nchi.
Kalemani hakuna cha maana alichokuwa akifanya, zaidi ya kupiga kelele sana.

Kwenye umeme vijijini, kulitawaliwa usanii mkubwa. Unakuta kijiji kizima, nyumba 3 tu zimepata umeme, anakimbilia kwenye TV kudanganya kuwa kijiji kimekwishapata umeme, kimekuwa kijiji cha elfu kadhaa kupata umeme. Baada ya hapo hakuna anayeunganishiwa, wala hakuna watu wa kupokea maombi ya kuunganisha umeme.

Kikubwa alichokuwa akifanya ni kupiga kelele ili aonekane anafanya kazi hata kama alikuwa anaboronga.

Katika utenguzi alioufanya, wa Kalemani, Rais alikuwa sahihi kabisa kwa 100%.

Mungu akimjalia maisha, hata ubunge 2025, hawezi kupata.
 
Back
Top Bottom