Kwa nini iwe siri? Anayegaramia safari si sisi walipa kodi?Hao watu unawataka wa nini?
Kwa nini iwe siri? Anayegaramia safari si sisi walipa kodi?Hao watu unawataka wa nini?
Unagharamia shilingi ngapi? Weka hapa ushahidi wa hizo gharama unazogharamia.Kwa nini iwe siri? Anayegaramia safari si sisi walipa kodi?
Wewe unataka iwe kiasi gani Ili niweze kuhoji?!Unagharamia shilingi ngapi? Weka hapa ushahidi wa hizo gharama unazogharamia.
Source; China DailyMagazeti ya kesho kichwa cha habari kitakuwa ni hiki;
"CHINA WAANZA KUIONEA DONGE TANZANIA"
Thread 'Tuutokomeze uchawa kwa kutoa elimu iliyo sahihi kuhusu siasa' Tuutokomeze uchawa kwa kutoa elimu iliyo sahihi kuhusu siasaNdugu zangu Watanzania,
Rais wetu mpendwa na Jemedari wetu kipenzi Mheshimiwa Daktari Mama Samia Suluhu Hasssan amewasili salama Salimini kabisa kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu Beijing Nchini China.
Akiwa huko atashiriki mkutano mzito sana na wenye maslahi mapana kwa Taifa letu.Usikae mbali na jukwaa hili ili uendelee kupata habari kwa kadri zitakavyokuwa zinaendelea kupatikana.Mama anaendelea kuliheshimisha vyema sana Taifa na kulipeleka anga za kimataifa.
Ushawishi wa Taifa letu unaendelea kupaa kwa kasi chini ya jemedari wetu dkt Samia Suluhu Hasssan na ndio maana kila ikitokea tumeweka mgombea katika nafasi za kimataifa tunashinda kwa kishindo kikuu kinachoitetemesha Dunia nzima. Tumefanya hivyo kwa Dkt Tulia na sasa kwa Dkt Ndugulile .
Usishindane na aliyebarikiwa na Mungu.Rais wetu mpendwa ni Mbarikiwa View attachment 3085656
Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa maisha ya watanzania wanyonge wasio na Sauti.
Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.
Siyo kila mtu ni chawaThread 'Tuutokomeze uchawa kwa kutoa elimu iliyo sahihi kuhusu siasa' Tuutokomeze uchawa kwa kutoa elimu iliyo sahihi kuhusu siasa
Wewe ni kunguni kabisaSiyo kila mtu ni chawa
Wewe ni chawaHujitambui kabisa wewe
Hatua inayofuata utabubujikwa na mavi kama mbuziWana furaha sana wachina baada ya kusikia Mama ametua Nchini Mwao.wanaona ni kama nuru katikati ya giza
Ushujaa wa magufuli uko wapi! Au ni dhihaka kwake tuNi jambo jema 😄
Shujaa Magufuli alifanya lililo jema kununua Ndege
Jana Ruto naye katua na Air Kenya 😃🌹
Hujitambui kabisa dogoWewe ni kunguni kabisa
Acha utoto na ujinga wako hapaHatua inayofuata utabubujikwa na mavi kama mbuzi
Kwa sasa watanzania wanajisikia fahari sana kuwa watanzaniaUmeanza kwa kuandika mazuri na ukamaliza na mazuri matupu [emoji2956]
Hakika ushawishi wa mh.Rais SSH ni mkubwa huko nje mfano wa Dr.Tulia kushinda urais wa uspika wa mabunge pamoja na Dr.Ndugulile kupata zile kura 25 kati ya 46.
Ni mafanikio makubwa na najivunia kuwa mtanzania [emoji2956][emoji2956]
FAIDA YA FILAMU YA ROYAL TOUR.
#Nchi Kwanza[emoji2956]
Mimi ni rika la baba yako... Kuwa na nidhanu huo uchawa hapo koridor za lumumba kuvizia buku7 kutoka kwa ally bananga usijione umefika nakujua vema.Hujitambui kabisa dogo
Unafahamu baba yangu ana miaka mingapi?😀😀Mimi ni rika la baba yako... Kuwa na nidhanu huo uchawa hapo koridor za lumumba kuvizia buku7 kutoka kwa ally bananga usijione umefika nakujua vema.
Mi naomba asikope tu huko,Maana Mchina atachukua SGR hataki utani na riba yake ni ndefuuuUnahangaika sana dogo.