Rais Samia ameniblock huko X

Rais Samia ameniblock huko X

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,613
Baada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block

Sasa tuone atablock wangapi?

Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+

Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa

Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax

Screenshot_20250529-104440~2.jpeg
 
Baada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block

Sasa tuone atablock wangapi?

Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+

Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa

Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax

View attachment 3349494
Sio yeye ila kuna watu wanaendesha page ya ikulu
 
Baada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block

Sasa tuone atablock wangapi?

Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+

Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa

Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax

View attachment 3349494
Jihadhari Mafwele yuko kazini 24/7
 
Baada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block

Sasa tuone atablock wangapi?

Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+

Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa

Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax

View attachment 3349494
Ni wiji sasa x hakuingiliki mimi,we mwenzangu unaingia kwa vpn?
 
Baada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block

Sasa tuone atablock wangapi?

Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+

Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa

Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax

View attachment 3349494
Sasa we mbwa koko na rais wapi na wapi, jitambue we bwege rais siyo km huyo mamako amekulea hovyo
 
Hii inchi rais alifaa awe Bantu Lady ila kwa huyo tumechoma mahindi
Kwa kweli Beira Boy yaani hii nchi ufisadi, rushwa, anasa za serikalini, vingepungua kama si kuisha. Ugomvi wangu usingekuwa na wananchi, ila watendaji wote wanaoenda kinyume na utendaji bora.

Rav 4 ndiyo magari ya viongozi, asiyetaka aache, asiyeweza kusimamia mradi ukamshinda ana kesi ya kujibu. Atakuwa hana tofauti na fisadi au muhujumu uchumi. Maji, umeme kwa wote. Bajeti zikibaki, zinarudi, hakuna kugawana kama sasa.

Nina mengi ila viongozi na watendaji wangenyooka. Viti maalum hakuna, wabunge walipe kodi. Msajili wa vyama hiyo nafasi ni ya kugombea, kila Muhimili uwe na nguvu yake ya kufanya maamuzi yenyewe siyo kuitetea Serikali, nasi tukikosea tunaliwa kichwa.

Upigaji kura utakuwa wa uwazi na waangalizi toka nje. Kwanza katiba na madiliko yote yenye utata. Huduma za jamii, ndiyo kipaumbele. Kila mwananchi kuwa na bima, Elimu zetu kuziangalia upya. Kubuni ajira mpya kwa vijana. Atakayestaafu akapumzike milele, hakuna kurudisha kwa mlango wa nyuma, ili ajira zitolewe kwa watu wapya.

Ubunge ni miaka 5 hutorudia. Nia ni kumpunguzia mwananchi mzigo wa maisha naye afurahie matunda ya kodi yake. Ikija mgombea binafsi mnichague jamani, siwezi andika yote hapa ya muhimu. 😁😁😁😁😁😁
 
Back
Top Bottom