Wakiambiwa wajinga hawaelewi I've raisi aje akamate simu alumbane na ww mnuka mikojoYeye hata haendeshi hizo account za kijamiii ! Hiyo ni kazi ya kurugenzi mawasiliano ikulu,,, kuna admin ambao huwa kazi yao ni kudeal na mitandao !
Wakiambiwa wajinga hawaelewi I've raisi aje akamate simu alumbane na ww mnuka mikojoYeye hata haendeshi hizo account za kijamiii ! Hiyo ni kazi ya kurugenzi mawasiliano ikulu,,, kuna admin ambao huwa kazi yao ni kudeal na mitandao !
ana haki ua kukublock kwa uongo wakoBaada ya kumpiga Spana za kuhusu Utekaji, uporaji,mauaji na kuuza rasilimali zetu kiholela kanipiga block
Sasa tuone atablock wangapi?
Ajiandae kukabiliana na watu milioni 60+
Tutaendelea kumkosoa kwa nguvu hadi atakapowajibishwa
Watoto wa wenzake wanatekwa, nchi inaliwa yeye yupo tu karelax
View attachment 3349494
Umaharufu X umaarufu ✓usitafute umaharufu kwenye kikundi kidogo cha watu dogo usiwalize wapendwa wako
Sifa za kijinga zinaua , unapiga spana maneno, utakutana na SPANA CHUMA CHA PUAusitafute umaharufu kwenye kikundi kidogo cha watu dogo usiwalize wapendwa wako
Mawazo ya chawa wakeSasa we mbwa koko na rais wapi na wapi, jitambue we bwege rais siyo km huyo mamako amekulea hovyo
huko kuchanganua sentensi kwa njia ya matawi kunalisha kaya yako nduguUmaharufu X umaarufu ✓
kenge mvua ikinyesha hukimbilia mtoniSifa za kijinga zinaua , unapiga spana maneno, utakutana na SPANA CHUMA CHA PUA
HaswaaHii inchi rais alifaa awe Bantu Lady ila kwa huyo tumechoma mahindi