- Thread starter
- #21
Kwanza kabisa ujue kuwa huwezi kuwa na akili ya darasani na ya maisha kuniliko.J
Jinga wew
Una amani Gani unakula mlo mmoja tu
Nyie ndo mnatakiwa mfe ili sisi kizazi chenye akili tuishi
Kwanza kabisa ujue kuwa huwezi kuwa na akili ya darasani na ya maisha kuniliko.J
Jinga wew
Una amani Gani unakula mlo mmoja tu
Nyie ndo mnatakiwa mfe ili sisi kizazi chenye akili tuishi
Wanao kula milo mitatu wanakaa nchi gani?J
Jinga wew
Una amani Gani unakula mlo mmoja tu
Nyie ndo mnatakiwa mfe ili sisi kizazi chenye akili tuishi