Rais Samia akutana na Mkurugenzi Mkuu Africa CDC

Rais Samia akutana na Mkurugenzi Mkuu Africa CDC

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,091
Reaction score
865
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha na Mkurugenzi Mkuu wa Kituo cha Afrika cha Kudhibiti na Kuzuia Magonjwa (Africa CDC), Dkt. Jean Kaseya pamoja na Ujumbe wake Ikulu Jijini Dar es Salaam tarehe 13 Mei, 2026.
IMG-20260513-WA0130.jpg
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa kwenye picha na Mkurugenzi Mkuu wa Kituo cha Afrika cha Kudhibiti na Kuzuia Magonjwa (Africa CDC), Dkt. Jean Kaseya pamoja na Ujumbe wake Ikulu Jijini Dar es Salaam tarehe 13 Mei, 2026.View attachment 3588193
kila la kheri Dr.Samia Suluhu Hassan
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom