Rais ni dhaifu, sawa! Jeshi la Polisi je?

Rais ni dhaifu, sawa! Jeshi la Polisi je?

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,607
Reaction score
867,660
Mwaka jana rais alitoa tamko/amri ya kuondoa tinted kwenye magari yote, hili lilipaswa kufanyika ndani ya siku 90 yaani miezi mitatu tangu Siku aliyotamka

Pamoja na mambo mengine yote lakini hili lilichagizwa na ishu ya ugaidi, na pia hatua kama hizo zilikokuwa zimeanza kuchukuliwa kwa mafanikio na mataifa mengine kama India na Rwanda, wao walitoa amri na majeshi yao yanayosimamia utekelezaji yakafanya kazi yao kwa weledi na ufanisi na bila maswali

Muda wa siku 90 ukapita hakuna utekelezaji uliofanyika!!! Hii ni aibu kwa rais

Mwaka huu mwezi uliopita jeshi LA polisi nao wakaja na tamko kama lile la rais lakini la kwao likiwa na tofauti, la kwao lilitaka wamiliki kuondoa tinted kwenye vioo vya milango ya mbele tuu, huu ukawa mkanyanyiko mwingine, matamko mawili yanayotofautiana, raid kasema hivi jeshi linasema hivi

Hakukuwa na haja ya kurudia tamko lile,Jeshi la polisi lilitakiwa tu kufanya utekelezaji sasa wa tamko rais lakini kukosekana kwa mawasiliano ndio kukaleta haya yote. Hill tungeweza kulimezea kama hatua stahiki zingechukuliwa lakini huu ni mwezi wa pili sasa unaingia tamko/katazo la jeshi la polisi nalo ni kama limezikwa kwenye makaburi ya sahau
Nabaki najiuliza udhaifu wa rais umelikumba mpaka jeshi letu????
 
hilo jeshi si liko chini ya huyohuyo rais dhaifu?kama rais hatulii kila kukicha kwa majirani dawa yao iko october
chadema watatusaidia kukomesha wadhaifu na wazururaji
 
mkulu mwenyewe anachukulia wakuu wa wilaya kwenye tinted.aliomba radhi akasema alipitiwa tu tinted ziendelee
 
Sasa na wale vijana wenzetu wanategemea hiyo kazi ya kuweka tinted watakula wapi? Mi naona wakataze wale wanaoweka presidential tinted..
 
Hii nchi wananchi wanajiongoza wenyewe, kwa kweli Ni aibu Sana.
 
Kwa hiyo suluhisho la uhalifu/ ugaidi ni kuondoa vioo tinted kwenye magari?
Na magari aina IPI/ umiliki UPI yanayoguswa na hili agizo?
 
Kwa hiyo suluhisho la uhalifu/ ugaidi ni kuondoa vioo tinted kwenye magari?
Na magari aina IPI/ umiliki UPI yanayoguswa na hili agizo?

Nimejikita kwenye kusimamia agizo kama limetekelezwa au la,
 
OK... Ujumbe mjumbe hauawi mkuu

Umefika lakini sidhani kama kuna hatua zozote zitachukuliwa ni heri wakarudi tu kutuambia kuwa yale matamko yao yamebatilishwa kuliko kuendelea kukaa kimya, tutafanya tafsiri zetu wenyewe
 
Rais akishakuwa mdebwedo basi vyote vivyo chini ya mamlaka yake vinakuwa rojorojo tu...
 
Sio dhaifu. Ni uhuru unasumbua. Kila mtu anasema la kwake. Akiwa dikteta tutaweza?
 
Raisi ndo Amiri jeshi mkuu wa majeshi yote ya ulinzi na usalama, kwa hiyo akilegea yeye watu wote wanakuwa mdebwebo pia.
 
ugumu ni sababu wengi wao wanakula share ya vinavyoibwa
 
Sio dhaifu. Ni uhuru unasumbua. Kila mtu anasema la kwake. Akiwa dikteta tutaweza?

Kwahiyo kati ya matamko yale mawili yanayotofautiana tuamini lipi? Na je ni lipi kati ya hayo limetekelezwa japo kwa asilimia moja tu?
 
Kama baba ni dhaifu basi hata watoto watakuwa dhaifu matamko yanatolewa mengi sana utekelezaji ndo changamoto kubwa.
 
Mwaka jana rais alitoa tamko/amri ya kuondoa tinted kwenye magari yote, hili lilipaswa kufanyika ndani ya siku 90 yaani miezi mitatu tangu Siku aliyotamka
Pamoja na mambo mengine yote lakini hili lilichagizwa na ishu ya ugaidi, na pia hatua kama hizo zilikokuwa zimeanza kuchukuliwa kwa mafanikio na mataifa mengine kama India na Rwanda, wao walitoa amri na majeshi yao yanayosimamia utekelezaji yakafanya kazi yao kwa weledi na ufanisi na bila maswali
Muda wa siku 90 ukapita hakuna utekelezaji uliofanyika!!! Hii ni aibu kwa rais

Mwaka huu mwezi uliopita jeshi LA polisi nao wakaja na tamko kama lile la rais lakini la kwao likiwa na tofauti, la kwao lilitaka wamiliki kuondoa tinted kwenye vioo vya milango ya mbele tuu, huu ukawa mkanyanyiko mwingine, matamko mawili yanayotofautiana, raid kasema hivi jeshi linasema hivi

Hakukuwa na haja ya kurudia tamko lile,Jeshi la polisi lilitakiwa tu kufanya utekelezaji sasa wa tamko rais lakini kukosekana kwa mawasiliano ndio kukaleta haya yote. Hill tungeweza kulimezea kama hatua stahiki zingechukuliwa lakini huu ni mwezi wa pili sasa unaingia tamko/katazo la jeshi la polisi nalo ni kama limezikwa kwenye makaburi ya sahau
Nabaki najiuliza udhaifu wa rais umelikumba mpaka jeshi letu????
Ni dhana potofu kufikiri kuwa tinted inasabisha ujambazi. Mbona magari ya ikulu nayo yana tinted? Je na nyumba zenye vioo vya tinted nazo ziondolewe tinted? Na huu wizi wa EPA, ESCROW, RADA, RICHMOND, MEREMETA, Kikao cha bandari kutumia bilioni 9, kale ka mama ka waziri kutoka kule kusini kalikotumia milioni 25 kwa ajili ya simu tu kwa mwezi mmoja katika mtandao mmoja tu nk yote hayo yamesababishwa na tinted???!!! Huo ni uvivu wa kufikiri, udhaifu wa kuchanganua mambo kisayansi na ujinga wa viongozi wetu. Kwanza sasa hivi majambazi yameachana na matumizi ya magari badala yake yanatumia pikipiki. Sasa unataka nazo wazipige marufuku? Watoa amri wenyewe wamegundua kuwa walitoa amri ya kijinga ndio maana wakaachana nayo. Wakiona ni ujinga siyo lazima watangaze kuwa walitoa maelekezo ya kijinga ila wanachofanya ni kuuchuna ili wasionekane mazoba.
 
Hii ni shida kwani hata yeye kakiri juzi kwenye ........ ya Mwl. Nyerere kuwa nchi ina ombwe la uongozi pale Mwl. Nyerere Memorial University. Swali ni kuwa je, huwa hafanyi tathimini ya anayoyaagiza au hana mpango kazi? Alitakiwa awekwe kwenye opras kama tulivyowekwa sisi.
 
Back
Top Bottom