Rais ni dhaifu, sawa! Jeshi la Polisi je?

Rais ni dhaifu, sawa! Jeshi la Polisi je?

Umefika lakini sidhani kama kuna hatua zozote zitachukuliwa ni heri wakarudi tu kutuambia kuwa yale matamko yao yamebatilishwa kuliko kuendelea kukaa kimya, tutafanya tafsiri zetu wenyewe

Walikuwa tu wamefungua duka jipya; wanaendelea kula
 
Ningependa mleta mada ungeleta pia ushahid juu ya agizo hilo kutoka kwa mkuu wa kaya afu tuchangie vzur.
 
Hii ni shida kwani hata yeye kakiri juzi kwenye ........ ya Mwl. Nyerere kuwa nchi ina ombwe la uongozi pale Mwl. Nyerere Memorial University. Swali ni kuwa je, huwa hafanyi tathimini ya anayoyaagiza au hana mpango kazi? Alitakiwa awekwe kwenye opras kama tulivyowekwa sisi.

Marufuku za nchi hii ni nyingi mpaka zinakera, na zipi zilisimamiwa kwa angalau asilimia tano hakuna hata moja
 
Ningependa mleta mada ungeleta pia ushahid juu ya agizo hilo kutoka kwa mkuu wa kaya afu tuchangie vzur.

Mmmh usiniambie unaishi dunia nyingine zaidi ya Tanzania au pengine hufuatilii kinachotokea pale magogoni na serikalini,
Haya ninayoongea yapo na yalitangazwa kupitia vyombo vya habari kilichokuwa kinasubiriwa ni utekelezaji tu ambao haukutekelezeka na ndio keypoint ya mada hii
 
Walikuwa tu wamefungua duka jipya; wanaendelea kula

Kuna kitu kinaitwa furahisha genge au stories za vijiweni, naona kwa uwazi kabisa sasa serikali/ikulu ikishindwa kabisa kujisimamia na kutofautisha kati ya mambo muhimu ya taifa na ishu za kisiasa, kuwa ukiongea hili katika uwanja wa kisiasa utasikika na kupata kiki
 
Walikuwa tu wamefungua duka jipya; wanaendelea kula

Kwenye mojawapo ya vibwagizo vya Radio free Afrika anasikika rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. Jakaya M. Kikwete akisema majambazi wasalimishe silaha zao tena ndani ya wiki mbili, la sivyo watakiona cha mtema kuni,
Ni zaidi ya miaka mitatu sasa badala ya majambazi kusalimisha silaha ndio kwanza wanazidi kuzipora toka jeshi la polisi
 
hilo jeshi si liko chini ya huyohuyo rais dhaifu?kama rais hatulii kila kukicha kwa majirani dawa yao iko october
chadema watatusaidia kukomesha wadhaifu na wazururaji
Sasa ni Chadema au UKAWA? Au UKAWA imeshakufa tayari, mbona tunakuwa wabinafsi na kuona kama vyama vingine havina maana wakati wenyewe mlikubaliana kufanya haya maridhiano ya kuunganisha nguvu kung'oa CCM, Eeeh Mungu saidia UKAWA na ondo hizi roho za ubinafsi.
 
Sasa ni Chadema au UKAWA? Au UKAWA imeshakufa tayari, mbona tunakuwa wabinafsi na kuona kama vyama vingine havina maana wakati wenyewe mlikubaliana kufanya haya maridhiano ya kuunganisha nguvu kung'oa CCM, Eeeh Mungu saidia UKAWA na ondo hizi roho za ubinafsi.

Hapana nafikiri ni mawazo yake binafsi kwakuwa ndani ya UKAWA CHADEMA wananominate nafasi kubwa sana Bara, wakati visiwani ni CUF
Yani ukiwa visiwani ukazungumzia UKAWA wao wanapeleka hisia zao CUF na bara ukizungumzia UKAWA, CHADEMA ndio inatawala
 
Back
Top Bottom