uhurumoja
JF-Expert Member
- Mar 2, 2014
- 11,864
- 28,185
Wakuu hii sidhani kama ilikuwa sahihi kwa watu wa protocol na wahusika wengine
Wamemtembeza Mh Rais katika mabanda yaliyobanana yenye fujo na juto kwa mda wa masaa 3 huenda na zaidi akikagua biashara na kupata maelezo kutoka kwa waelezaji ambao hawakuwa wamejipanga
Ile kazi katika zama hizi za kidigital wangeweka screen nzuri na kufanya presentation nzuri mule ndani Kisha ye angekagua biashara Chache tu basi
Sio sawa pole sana mzee Mwinyi
Wamemtembeza Mh Rais katika mabanda yaliyobanana yenye fujo na juto kwa mda wa masaa 3 huenda na zaidi akikagua biashara na kupata maelezo kutoka kwa waelezaji ambao hawakuwa wamejipanga
Ile kazi katika zama hizi za kidigital wangeweka screen nzuri na kufanya presentation nzuri mule ndani Kisha ye angekagua biashara Chache tu basi
Sio sawa pole sana mzee Mwinyi