Hizi ni tabia za wahuni wa Uto....Na tabia ye kung'oa viti, nani atawakubalie?
Mnyama hataki chairs.....Hizi ni tabia za wahuni wa Uto....
Ufisadi wa Serikali ya Mwinyi huu hapa👇
Dodoma iko chini ya Hanang hivyo ilibidi wadimamishe ili tope lipite.Ule wa Dodoma sijui umeishia wapi?
Duuh!!...Dodoma iko chini ya Hanang hivyo ilibidi wadimamishe ili tope lipite.
Yupo busy kiguu na njia kama utingo wa malori😂😂Bora huyu miradi inakamilika, kuna huyu wa kwetu daa!
Viti gani tena, mbn tabia hizo tulishaziacha zamani sanaNa tabia ya kung'oa viti, nani atawakubalie?
Zimepigwa Bilioni ngapi?
Kikwete hapaswi kuuliza hilo swali kwani umaskini wa nchi ni directly proportional na mali wanazoiba viongozi na kupeleka kuzificha huko nje ya Nchi!! Hivyo yeye kwa miaka kumi ya URAIS wake amechangia kuongeza unmasking wa Tanzania!!!Sijui kwanini sisi ni maskini - Jakaya Mirisho.